Idan ba ku saba da kasuwancin ƙasa da ƙasa ba ko kuna son ƙaramin kaya, zaɓin CIF yawanci shine mafi dacewa hanyar jigilar Ma'aunin Haɗin Linear tunda ba lallai ne ku yi hulɗa da kaya ko wasu bayanan jigilar kaya ba. Mai kama da lokacin CFR, amma ban da cewa ana buƙatar mu sami inshora na kayan yayin da muke wucewa zuwa tashar jiragen ruwa mai suna. Bugu da ƙari, takaddun da suka haɗa da daftari, tsarin inshora, da lissafin kaya ya kamata mu bayar da su. Waɗannan takaddun guda uku suna wakiltar farashi, inshora, da jigilar kaya na CIF.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd sananne ne don samar da ingantacciyar na'ura mai ɗaukar hoto. Na'urar tattara kaya a tsaye tana ɗaya daga cikin manyan samfuran Marufi na Smart Weigh. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana ke ƙera su ne. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa. Idan kuna son zaɓi amma fakitin kwanciya mai inganci, wannan na iya zama daidai. Salon ƙirar sa mai sauƙi da na musamman ya dace da kowane kayan ado na ɗaki. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu.

Burin mu shine mu gamsar da abokan cinikinmu waɗanda suka sayi dandamalin aikin mu. Duba shi!