Wanne ne mafi kyawun injin tattara kayan zaki? Akwai masana'antun da yawa na samfuran marufi na pickle, kuma samfuran suna da fa'idodi da yawa kuma ana amfani dasu akai-akai. Ayyukansa yana ci gaba da ingantawa a ƙarƙashin ci gaban kimiyya da fasaha, amma don tabbatar da amfani da samfurin, ba kawai buƙatar zaɓar masana'anta na yau da kullum lokacin siye ba, amma kuma dole ne a bi umarnin jagorar lokacin aiki!
Wadanne kayan aiki injin tattara kayan zaki na atomatik ya ƙunshi?
1. Na'urar auna pickles
Daidai raba kayan da ake buƙatar cikawa kuma aika su ta atomatik cikin kwalabe na gilashi ko jakunkuna na marufi
2. Na'urar auna miya
Injin kwalban kai guda ɗaya-na'urar samar da ingantaccen kwalabe 40-45 / min
Injin jakar jaka mai kai biyu-injin samar da ingantattun jaka 70-80 / Minti
3. Pickles atomatik ciyar na'urar
Nau'in bel-ya dace da kayan da ƙarancin ruwan 'ya'yan itace
Nau'in guga na tipping-ya dace da ruwan 'ya'yan itace da ƙarancin kayan miya
Nau'in ganga-ya dace da kayan da ke ɗauke da ruwan 'ya'yan itace da ɗanko mai ƙarfi
Injin jakunkuna
Injin jakunkuna na Pickles
4. Na'urar Anti-drip
5. Na'urar jigilar kwalba
Nau'in layi-mai dacewa don cikawa wanda baya buƙatar babban matsayi daidai
Nau'in curviate -- dace da cika tare da babban matsayi daidai tare da ƙarancin aiki
Nau'in juyawa -- dace da cikawa tare da babban iya aiki da daidaiton matsayi mai girma
Nau'in dunƙule-- dace Cika tare da babban yawan aiki da daidaiton matsayi
Tunatarwa: Ba za a iya raba haɓakar samfuran injinan tattara kayan zaki da ci gaban kimiyya da fasaha ba. Kayayyakin yau ba iri ɗaya bane. Ana amfani dashi a masana'antu da yawa. Amma ba yana nufin ana iya sarrafa shi cikin sauƙi a lokacin shigarwa da amfani ba, amma ya kamata a yi aiki da shi tare da taka tsantsan!

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki