Amfanin Kamfanin1. Zane na Smart Weigh na'urar tattara kayan abinci ana nufin biyan buƙatun masu amfani waɗanda ke neman rubutu, sa hannu, da zane kyauta. Zane ne mai amfani wanda zai iya biyan buƙatun dijital daban-daban. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
2. Ana iya danganta fa'idodi da yawa ga amfani da wannan samfur, kamar ingantaccen samarwa, garantin aminci, da ingancin amfani da kayan. Ana samun kyakkyawan aiki ta na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
3. Ana gwada ingancin wannan samfurin sau da yawa don saduwa da buƙatun ƙa'idodin inganci. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo
4. Samfurin na musamman ne dangane da dorewa kuma yana buƙatar mafi ƙarancin kulawa. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe
5. Ƙididdiga ingancin ingancinsa ya ci gaba da daidaitawa tsawon shekaru. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
Samfura | Saukewa: SW-M10P42
|
Girman jaka | Nisa 80-200mm, tsawon 50-280mm
|
Matsakaicin nisa na fim ɗin nadi | 420 mm
|
Gudun shiryawa | 50 jakunkuna/min |
Kaurin fim | 0.04-0.10mm |
Amfanin iska | 0.8 mpa |
Amfanin gas | 0.4m3/min |
Wutar lantarki | 220V/50Hz 3.5KW |
Girman Injin | L1300*W1430*H2900mm |
Cikakken nauyi | 750 kg |
Auna nauyi a saman jaka don ajiye sarari;
Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci tare da kayan aiki don tsaftacewa;
Haɗa inji don adana sarari da farashi;
allo iri ɗaya don sarrafa na'ura biyu don sauƙin aiki;
Aunawa ta atomatik, cikawa, ƙirƙira, hatimi da bugu akan na'ura iri ɗaya.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Masana'antar ta gudanar da sarrafa tsarin samar da kimiyya a ƙarƙashin tsauraran tsarin kula da ingancin ingancin ƙasa da ƙasa. Duk samfuran, gami da sassa da kayan, dole ne su wuce ta ingantacciyar gwajin inganci ƙarƙashin takamaiman kayan gwaji.
2. Smart Weighing Da Machine Packing suna ba da kyakkyawan sabis ga kowane abokin ciniki. Yi tambaya yanzu!