Amfanin Kamfanin1. Tun daga matakin ƙira na farko na Smartweigh Pack zuwa matakin da aka gama, ana aiwatar da cikakken tsarin dubawa da tsarin dubawa don saduwa da ma'aunin masana'antu don samfuran sana'a. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh abin dogaro ne sosai kuma yana daidaita aiki
2. Samfurin yana buƙatar gyare-gyare kaɗan da kulawa. Wannan zai taimaka sosai wajen guje wa kowane jinkirin samarwa da kuma ci gaba da gudanar da ayyukan akan lokaci. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
3. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu suna da cikakkiyar fahimta game da ƙimar ingancin masana'antar, kuma suna gwada samfuran a ƙarƙashin kulawar su. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
Fitar da injin ɗin ya cika samfuran don duba inji, tebur ɗin tattarawa ko mai ɗaukar nauyi.
Tsayi Tsayi: 1.2 ~ 1.5m;
Nisa Belt: 400 mm
Girman kai: 1.5m3/h.
Siffofin Kamfanin1. Ta hanyar samar da dandamali na aikin aluminum mai inganci, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya dage kan ci gaba na dogon lokaci.
2. Duka kuma suna sanya na'urar fitarwa ta musamman a wannan filin.
3. Mun kasance da aminci don inganta abokan ciniki gamsuwa. Za mu ba da himma sosai don cimma wannan burin, alal misali, mun yi alƙawarin yin amfani da kayan da ba su da lahani, tabbatar da kowane yanki na samfurin da za a bincika, da bayar da martani na ainihi.