Amfanin Kamfanin1. Kafin bayarwa, Smartweigh Pack za a bincika sosai don ma'aunin amincin sa. Mahimman abubuwa da yawa kamar kayan aikin sa na rufewa, ɗigon wutar lantarki, amincin toshe, da lodin za a gwada tare da taimakon injunan gwaji na ci gaba. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
2. Tare da kyakkyawan ma'aunin ma'aunin siyarwa don siyarwa, cikakken sabis na tallace-tallace, da cikakken tallafin fasaha, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd sun sami amincewa da haɗin gwiwar abokan ciniki na dogon lokaci. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
3. Samfura ƙarƙashin kulawar ƙwararru, ta hanyar ingantaccen bincike mai inganci, don tabbatar da ingancin samfur. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi
4. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu suna lura da ingancin samfuran a duk lokacin aikin samarwa, wanda ke tabbatar da ingancin samfuran sosai. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo
5. Wannan samfurin yana da abũbuwan amfãni na tsawon rayuwar sabis da barga yi. Injunan tattara kaya na Smart Weigh suna da inganci sosai
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320
| Saukewa: SW-C420
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
| 200-3000 grams
|
Gudu | 30-100 jakunkuna/min
| 30-90 jakunkuna/min
| 10-60 jakunkuna/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
| + 2.0 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 | 10<L<420; 10<W<400 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
| 1950L*1600W*1500H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
| 350kg |
◆ 7" Modular drive& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da Minebea load cell tabbatar da babban daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Ƙaddamar da ma'aunin awo na siyarwa ya karya shingen ƙirƙira fasaha.
2. Manufarmu ita ce ci gaba da haɓakawa da samar da samfuranmu da sabis ɗinmu cikin aminci, inganci da ladabi daidai da kyakkyawar sana'a, ƙwarewa.