Amfanin Kamfanin1. Binciken na'ura mai ɗaukar hoto na Smartweigh Pack a tsaye ya haɗa da hankali ga mahimman wuraren bincike kamar girman takalmi, haɗin kai, ɗinkin takalmi, da kuma alamar takalmi. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
2. Jama'a a duk duniya sun yaba da samfurin. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka
3. Tun da muna mai da hankali kan samfur mai inganci, an tabbatar da wannan samfurin dangane da inganci. Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada
Dace da shirya kofi wake, sugar, gishiri, yaji, dankalin turawa, puffed abinci, jelly, dabbobin abinci, abun ciye-ciye, gummy, da dai sauransu
injin daskarewa abinci dumpling machine
| SUNAN | Saukewa: SW-P62 |
| Gudun shiryawa | Max. 50 jakunkuna/min |
| Girman jaka | (L) 100-400mm (W) 115-300mm |
| Nau'in jaka | Jakar nau'in matashin kai, jakar da ba ta da kyau, jakar iska |
| Nisa fim | 250-620 mm |
| Fim yayi kauri | 0.04-0.09mm |
| Amfanin iska | 0.8Mpa 0.3m3/min |
| Babban iko / ƙarfin lantarki | 3.9 KW/220V 50-60Hz |
| Girma | (L)1620×(W)1300×(H)1780mm |
| Nauyin switchboard | 800 kg |
* Motar servo guda ɗaya don tsarin zanen fim.
* Semi-atomatik fim ɗin gyara aikin karkacewa;
* Shahararren alamar PLC. Tsarin pneumatic don rufewa a tsaye da a kwance;
* Mai jituwa tare da na'urar aunawa ta ciki da waje daban-daban;
* Ya dace da tattara granule, foda, kayan siffar tsiri, kamar abinci mai kumbura, jatan lande, gyada, popcorn, sugar, gishiri, tsaba, da sauransu.
* Hanyar yin jaka: injin na iya yin jakar nau'in matashin kai da jakar bevel na tsaye bisa ga bukatun abokin ciniki.
Jakar tsohuwar SUS304
A fasaha, wannan jakar dimple ɗin da aka shigo da ita tsohuwar ɓangaren abin wuya tana da kyau sosai kuma tana da ɗorewa don ci gaba da shiryawa.
Babban mai goyan bayan nadi na fim
Kamar yadda yake don manyan jaka kuma girman fim ɗin shine matsakaicin zuwa 620mm. An daidaita tsarin tallafin makamai 2 mai ƙarfi a cikin injina.
Saituna na musamman don foda
Ana amfani da saiti 2 na na'urar cirewa a tsaye da ake kira na'urar ionization a tsaye don yin jakunkuna a rufe ba tare da kura a wuraren rufewa ba.
farin bel na ja na fim yanzu sun canza zuwa launin ja.
Ta hanyar lura da wannan, za ku iya kawai sami bambanci tare da sabbin waɗanda aka sabunta.
Anan kuma babu murfin fakitin foda, ba mai kyau bane don kariya daga gurɓataccen ƙura.
Mafi shahara don shirya daskararrun dumplings da ƙwallan nama.Haka kuma na iya shirya foda tare da filler auger


Siffofin Kamfanin1. Ingantacciyar injin marufi mai inganci shine ɗayan dalilin da ke sa Smartweigh Pack ya wadata. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da lambobi na ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙera, waɗanda ke ba da ƙarfin bincike da haɓaka haɓaka.
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata da ƙungiyar ƙwararrun ma'aikata don farashin injunan tattara kaya a tsaye.
3. Bugu da kari, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd kuma yana da ƙungiyar R&D na farko-farko tare da shekaru na tsayin daka na nau'in cika hatimin samfurin R&D. Muna aiki tuƙuru don rage tasirin mu a kan muhalli da haɓaka sawu mai dorewa. Muna ci gaba da samun hanyoyin muhalli don rage yawan amfani da makamashi, kawar da sharar gida, da sake amfani da kayan.