Amfanin Kamfanin1. Fakitin Smartweigh zai yi jerin gwajin inganci kafin jigilar kaya, gami da feshin gishiri, lalacewa ta sama, lantarki da kuma gwajin zanen saman. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa
2. Samfurin yana taimakawa rage nauyin aiki. Yana sa ma'aikata su wartsake kuma yana hana su ƙonewa, wanda zai taimaka wajen ci gaba da haɓaka kasuwancin. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
3. Samfurin yana da aminci don amfani. An duba shi ƙarƙashin gwajin anti-static da kayan binciken kayan don tabbatar da amincin masu amfani. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
4. Samfurin yana fasalta aiki mai sauƙi. Yana da tsarin aiki mai sauƙi mai sauƙi wanda ya haɗa ƙarfin sarrafawa mai ƙarfi kuma yana ba da umarnin aiki mai sauƙi. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
5. Yana da ƙarfi mai kyau. Kayansa suna da ƙarfin da ake buƙata don tsayayya da lalacewa a ƙarƙashin damuwa da kuma tsayayya da karaya saboda babban tasiri mai tasiri. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Pack Smartweigh ya mai da hankali kan ƙarfafawa da sarrafa .
2. Ƙwararrun R&D tushe yana taimaka wa Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd don samun babban ci gaba a cikin haɓaka injin cikawa a tsaye.
3. Muna aiki tare da abokan cinikinmu don taimaka musu su magance ƙalubalen muhalli da zamantakewa kuma ta yin hakan inganta sauye-sauye zuwa tattalin arzikin kasuwa mai dorewa.