.
Dangane da rarrabuwar tsarin tattarawa
bisa ga tsarin tsari za a iya raba zuwa marufi, blister marufi, zafi shrinkable marufi, šaukuwa shiryawa da pallet shiryawa, abun da ke ciki, da dai sauransu.
(
1)
Marufi (
Kunshin da aka shafe)
Rufewa a cikin samfurin da aka yi da filastik da sifar samfur iri ɗaya bayanan martaba da kayan aiki tsakanin nau'i na marufi.
(
2)
Kunshin blister (
Kunshin blister)
Rufewa a cikin samfurin da aka yi da kayan filastik na zahiri tsakanin kumfa da kayan murfin nau'i na marufi.
(
3)
Marufi mai rage zafi (
Jakunkuna)
Samfurin tare da kunshin nannade fim mai zafi ko jaka, rage fim da zafi kuma samar da nau'in marufi na marufi.
(
4)
Marufi mai ɗaukar nauyi (
Kunshin mai ɗaukar nauyi)
Yana cikin
tsarin marufi a sami hannu akan akwati ko makamancin na'urar, domin ɗaukar marufi na fom.
(
5)
Kunshin pallet (
Salverpackage)
Shin samfur ko fakitin da aka taru akan tire, ta hanyoyi kamar masu ɗaure, fakitin naɗa ko haɗin kai an gyara su don samar da nau'i na marufi.
(
6)
tattara kayan haɗin gwiwa (
Kunshin hade)
Shin kaya iri ɗaya ne ko makamantansu tare da marufi da suka dace, samar da sashin sarrafawa ko siyar da fom ɗin marufi.
Bugu da kari, akwai rataye shiryawa, kuma za a iya ninka, feshi shiryawa, da dai sauransu.
ma'aunin nauyi ya zama samfuri mai mahimmanci ga masu kasuwa, musamman ma idan ana batun ƙirƙira tambari da jawo masu yuwuwar kwastomomi.
Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd yana daidaita kansa tare da abokan ciniki a matsayin abokan haɗin gwiwa don taimaka musu wajen cimma burinsu da manufofinsu.
Yawan mutanen da suke yin wani abu, da alama wasu ma za su yi shi. Lokacin da Smart Weigh zai iya nuna shahararsu ko gamsuwarsu a duk faɗin tushen abokin ciniki, sauran masu siye suna iya siya a ciki.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da ingantattun yanayi don ƙirƙirar kasuwanci - samun damar samun kuɗi, jarin ɗan adam da sarari ofis mai araha, alal misali - na iya taimakawa sabbin masana'antu ba kawai haɓaka ba har ma da bunƙasa.
Lokacin zabar mafi kyawun samfura ga abokan ciniki, mun ɗauki ba kawai ma'aunin nauyi ba, har ma da ma'aunin manyan kai.