Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Cikakken VFFS na atomatik mai nauyin nauyi na abinci mai daskarewa nonon kaza mai reshe, injin shirya fillet tare da jakar matashin kai mai laminated PE ko jakar matashin kai mai laminated
Game da Nauyin Wayo
Kunshin Wayo Ya Wuce Yadda Ake Tsammani
Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Aika Inqury ɗinku
Ƙarin Zaɓuka
Injin marufi na kaji mai nauyin kai da yawa zai iya ɗaukar yawancin nau'ikan naman kaji daskararre, gami da ƙananan nama, ƙirjin kaji, fikafikan kaji, ganga na kaji da sauransu. Amma wannan samfurin bai iya ɗaukar cikakken kaji ba.
Samfuri | SW-PL1 |
Nauyi | gram 100-5000 |
Gudu | Fakiti 10-40/minti |
Daidaito | ±gram 1.5 |
Salon jaka | Jakar matashin kai, jakar gusset |
Girman jaka | Faɗi 80-300mm, tsawon 80-350mm |
Ƙarfi | 220V, 50HZ/60HZ, 5.95KW |
Amfani da iska | 1.5m 3 /minti |

1. Injin marufi yana da tsarin sarrafa PLC mai alama, allon taɓawa mai launi, aiki mai sauƙi, mai fahimta da inganci.
2. Tare da aikin kariya ta atomatik don rage asara yayin da lalacewar ke faruwa.
3. Babban daidaito, babban inganci, saurin sauri.
4. Kammala dukkan samarwa, ciyarwa, aunawa, yin jaka, buga kwanan wata, da sauransu ta atomatik.
5. Zaɓin tsarin aiki na harsuna da yawa.
IP65 mai hana ruwa shiga, amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, adana lokaci yayin tsaftacewa; Tsarin sarrafa kayayyaki, ƙarin kwanciyar hankali da ƙarancin kuɗin kulawa;
Ana iya duba bayanan samarwa a kowane lokaci ko kuma a sauke su zuwa PC;Saitin aikin zubar da shara don dakatar da toshewa;
Koma zuwa ga fasalulluka na samfurin, zaɓi daidaita girman ciyarwa ta atomatik ko da hannu;Na'urar jigilar abinci mai hana ruwa mai hana ruwa, Injin yana ba da damar ciyarwa mai sarrafawa a wurare ɗaya ko fiye kuma yana iya haɗawa da nau'ikan na'urorin ciyarwa iri-iri.
Wannan babban injin tattarawa yana da fa'idodi masu yawa wajen tattara manyan jakunkuna kamar 1kg, 3kg, 5kg bisa ga kayan da aka yi amfani da su. Haka kuma guntun kayan ƙanshi na madara da gishiri da sauransu.



Gine-gine na B, Kunxin Industrial Park, Lamba ta 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425

