Amfanin Kamfanin1. Kamfanonin gano ƙarfe na Smart Weigh Pack suna ɗaukar tsauraran tsarin taro. Wannan tsari ya haɗa da ƙara manna solder zuwa allon PCB, ɗauka da sanya kayan aikin, da siyarwa. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
2. Samfurin yana da aikace-aikace mai faɗi da ƙimar kasuwa mai girma. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
3. Wannan samfurin baya nufin wasu masu gudanar da rayuwa su shafe su. An yi shi da kayan haɓaka mai inganci, kuma matakin rufewa ba zai ragu ba saboda masu gudanar da rayuwa. Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada
4. Samfurin ba shi da saurin karyewa ta hanyar faɗaɗawa. Abubuwan da aka yi amfani da su a ciki suna nuna ƙananan ƙarancin ruwa, wanda ke hana ruwa ko danshi shiga cikin kayan. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
5. Ana ɗaukar wannan samfur a matsayin jagora a cikin ƙarancin fitarwar lantarki. Ba ya yin tasiri na yau da kullun na na'urorin lantarki ta hanyar haifar da filin lantarki mai ƙarfi. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
Ya dace don bincika samfuran daban-daban, idan samfurin ya ƙunshi ƙarfe, za a ƙi shi cikin kwandon shara, jakar da ta dace za a wuce.
Samfura
| SW-D300
| SW-D400
| SW-D500
|
Tsarin Gudanarwa
| PCB da ci gaba DSP Technology
|
Ma'aunin nauyi
| 10-2000 grams
| 10-5000 grams | 10-10000 grams |
| Gudu | 25 mita/min |
Hankali
| Fe ≥φ0.8mm; Ba-Fe≥φ1.0 mm; Sus304≥φ1.8mm Ya dogara da fasalin samfur |
| Girman Belt | 260W*1200L mm | 360W*1200L mm | 460W*1800L mm |
| Gane Tsayi | 50-200 mm | 50-300 mm | 50-500 mm |
Tsawon Belt
| 800 + 100 mm |
| Gina | SUS304 |
| Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ Single Lokaci |
| Girman Kunshin | 1350L*1000W*1450H mm | 1350L*1100W*1450H mm | 1850L*1200W*1450H mm |
| Cikakken nauyi | 200kg
| 250kg | 350kg
|
Babban fasahar DSP don hana tasirin samfur;
LCD nuni tare da aiki mai sauƙi;
Multi-aikin da kuma ɗan adam dubawa;
Zaɓin Ingilishi / Sinanci;
Ƙwaƙwalwar samfur da rikodin kuskure;
Tsarin siginar dijital da watsawa;
Mai daidaitawa ta atomatik don tasirin samfur.
Tsarin ƙi na zaɓi;
Babban matakin kariya da tsayin daidaitacce firam.(nau'in jigilar kaya za a iya zaɓar).
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Pack yana da kyau a haɗa ƙira, masana'anta, tallace-tallace da sabis na kamfanonin gano ƙarfe. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙwararrun ƙungiyar R&D.
2. Tsarin kula da ingancin inganci yana ba Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd damar aiwatar da cikakken sa ido yayin duk aikin.
3. Haɓakawa da haɓaka ingantaccen fasaha ya inganta ingantaccen injin gano ƙarfe gaba ɗaya. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana la'akari da ƙirƙirar sanannun alamar duniya azaman babban burinmu. Samu farashi!