Masu Gano Karfe don masu ɗaukar kaya-me kuke buƙatar kula da su? Ana amfani da tsarin gano ƙarfe na masana'antu a cikin masana'antar harhada magunguna da abinci. Suna bincika ko samfurin ya ƙunshi kowane sinadari waɗanda ba a zahiri suke cikin abincin ba.
Sau da yawa mutane kan tambaye ni wane bel na jigilar kaya ya dace da wannan aikace-aikacen. Wannan matsalar yawanci tana faruwa ne bayan shigar da bel ɗin da ba daidai ba kuma na'urar ganowa ta lalace.

Gano baƙin ƙarfe na baƙin ƙarfe a cikin kayan kiwo, shayi da samfuran kiwon lafiya, samfuran halittu, abinci, nama, fungi, alewa, abubuwan sha, hatsi, 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, samfuran ruwa, abubuwan abinci, kayan abinci, da sauran masana'antu.
Ana amfani da shi don gwajin samfuri a cikin albarkatun sinadarai, roba, robobi, yadi, fata, fiber sunadarai, kayan wasan yara, masana'antar samfuran takarda.
Belt Conveyor Metal Separators an ƙera su don ɗauka, ganowa sannan ƙin kowane irin ƙarfe daga tsarin jigilar bel. Kula da waɗannan injinan abu ne mai sauƙi kuma suna da matuƙar dacewa ga masu amfani idan ana maganar aiki.
Ka'idar nau'in gano karfe da aka fi amfani dashi a cikin masana'antar abinci shine"madaidaicin nada" tsarin. An yi rajistar irin wannan tsarin a matsayin haƙƙin mallaka a ƙarni na 19, amma sai a shekara ta 1948 aka samar da na'urar gano ƙarfe na farko na masana'antu.
Ci gaban fasaha ya kawo abubuwan gano ƙarfe daga bawuloli zuwa transistor, zuwa haɗaɗɗun da'irori, kuma kwanan nan zuwa cikin microprocessors. A zahiri, wannan yana inganta aikin su, yana ba da mafi girman hankali, kwanciyar hankali da sassauci, da faɗaɗa kewayon siginar fitarwa da bayanan da zasu iya bayarwa.
Hakanan, na zamanina'ura mai gano karfe har yanzu ba za a iya gano kowane ƙwayar ƙarfe da ke wucewa ta buɗewar sa ba. Dokokin kimiyyar lissafi da ake amfani da su a cikin fasaha suna iyakance cikakken aikin tsarin. Sabili da haka, kamar kowane tsarin aunawa, daidaiton ƙirar ƙarfe yana iyakance. Waɗannan iyakoki sun bambanta ta aikace-aikace, amma babban ma'auni shine girman ɓangarorin ƙarfe da ake iya ganowa. Koyaya, duk da wannan, injin gano ƙarfe don sarrafa abinci har yanzu yana taka muhimmiyar rawa wajen sarrafa ingancin tsari.
Duk na'urorin gano ƙarfe na gaba ɗaya suna aiki iri ɗaya, kodayake don mafi kyawun aiki, yakamata ku zaɓi na'urar gano ƙarfe na masana'antu musamman tsara don aikace-aikacenku.
Fasahar gine-gine na iya tabbatar da hana motsi na inji mai zaman kansa na taron shugaban bincike da hana ruwa da ƙura daga shiga. Don mafi kyawun aiki, yakamata ku zaɓi na'urar gano ƙarfe da aka ƙera musamman don aikace-aikacen ku.

Belin isar da masana'anta tare da cikakken madaidaicin madauri yana haifar da sigina a haɗin gwiwa. Saboda katsewar kayan aiki, bai dace da irin wannan aikace-aikacen ba
Balaguron jigilar masana'anta tare da filayen carbon masu ɗaukar nauyi na tsayi (maimakon cikakken Layer) suna ba da kaddarorin antistatic ba tare da tsoma baki tare da gano ƙarfe ba. Wannan saboda masana'anta yana da bakin ciki.
Hakanan ana iya amfani da bel ɗin na roba cikakke, na haɗin gwiwa da filastik (ba tare da wani fasali na musamman ba). Koyaya, waɗannan bel ɗin ba antistatic bane
Guji bambanta kauri (misali, fim ɗin haɗin gwiwa ko cleats), asymmetry da rawar jiki
Tabbas, masu ɗaure ƙarfe ba su dace ba
Dole ne a adana bel ɗin jigilar kaya da aka ƙera don na'urorin gano ƙarfe a cikin marufi don hana kamuwa da cuta
Lokacin yin haɗin zobe, a kula musamman don hana datti (kamar sassan ƙarfe) shiga haɗin
Belin da ke goyan bayan na'urar gano ƙarfe da kewaye dole ne ya kasance na kayan da ba ya aiki
Dole ne bel ɗin jigilar kaya ya daidaita daidai gwargwado kuma kada a shafa a kan firam ɗin
Lokacin gudanar da ayyukan walda na ƙarfe a kan wurin, da fatan za a kare bel ɗin jigilar kaya daga tartsatsin walda
Smart Weigh SW-D300Mai Gano Ƙarfe Akan Ƙaƙwalwar Ƙarfe Ya dace don bincika samfuran daban-daban, idan samfurin ya ƙunshi ƙarfe, za a ƙi shi cikin kwandon shara, jakar da ta dace za a wuce.
Ƙayyadaddun bayanai
| Samfura | SW-D300 | SW-D400 | SW-D500 |
| Tsarin Gudanarwa | PCB da ci gaba DSP Technology | ||
| Ma'aunin nauyi | 10-2000 grams | 10-5000 grams | 10-10000 grams |
| Gudu | 25 mita/min | ||
| Hankali | Fe ≥φ0.8mm; Ba-Fe≥φ1.0 mm; Sus304≥φ1.8mm Ya dogara da fasalin samfur | ||
| Girman Belt | 260W*1200L mm | 360W*1200L mm | 460W*1800L mm |
| Gane Tsayi | 50-200 mm | 50-300 mm | 50-500 mm |
| Tsawon Belt | 800 + 100 mm | ||
| Gina | SUS304 | ||
| Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ Single Lokaci | ||
| Girman Kunshin | 1350L*1000W*1450H mm | 1350L*1100W*1450H mm | 1850L*1200W*1450H mm |
| Cikakken nauyi | 200kg | 250kg | 350kg |

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki