Amfanin Kamfanin1. Godiya ga kyakyawan ƙira, kayan aikin dubawa suna ɗaukar babban matsayi a cikin kasuwar sa. Dukkanin sassan na'urar tattara kaya na Smart Weigh wanda zai tuntuɓar samfurin ana iya tsabtace shi.
2. Yana ba mutane muhimman kayayyaki ta hanyar sanya su cikin abubuwa daban-daban kamar kayan lantarki, motoci, da sauran kayan fasaha na fasaha. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
3. Yana da kyau taurin kai da rigidity. Ƙarƙashin tasirin sojojin da aka yi amfani da su wanda aka tsara shi, babu wani nakasar da ya wuce ƙayyadaddun iyaka. An saita injin marufi na Smart Weigh don mamaye kasuwa
4. Samfurin yana da fa'idar barga na kayan inji. Bayan an yi masa magani a ƙarƙashin yanayin sanyi mai tsananin sanyi, kayan aikin injinsa suna da ƙarfi sosai don jure matsanancin yanayin masana'antu. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320
| Saukewa: SW-C420
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
| 200-3000 grams
|
Gudu | 30-100 jaka/min
| 30-90 jakunkuna/min
| 10-60 jakunkuna/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
| + 2.0 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 | 10<L<420; 10<W<400 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
| 1950L*1600W*1500H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
| 350kg |
◆ 7" Modular drive& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da Minebea load cell tabbatar da babban daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. A matsayin babban kamfani, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya fi mai da hankali kan kayan aikin dubawa. A cikin shekarun da suka gabata, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun R&D ɗinmu sun yi zurfin bincike kan samfuran, suna samun haske game da yanayin kasuwar samfur. Yanzu, ƙungiyar tana haɗin gwiwa tare da cibiyar fasahar gwaji ta duniya a cikin bincike da haɓaka samfura.
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun shekaru.
3. Muna da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi masu amsawa waɗanda kowannensu yana da ƙwarewar ƙwarewa a cikin masana'antar. Suna aiki tare da abokan cinikinmu don tabbatar da cewa aikin yana gudana cikin dogaro da daidaito. Ƙaddamar da kamfaninmu shine samar da sabis na lokaci-lokaci da ƙwararrun abokan cinikinmu. Yanzu muna haɓaka ƙarfin mu na OEM & ODM don biyan bukatun abokan ciniki mafi kyau. Tambayi kan layi!