Ma'aunin linzamin kwamfuta nau'in injin awo na tattalin arziki da ake amfani da shi a cikin layukan marufi. Misali, ana iya shigar dashi akan injinan tattara kaya. Babban manufarsa shine raba samfurin daidai gwargwado gwargwadon nauyin da aka saita. Da fatan za a karanta don ƙarin koyo!

Suna sa aikinku mai sauƙi da sauri
Cika kai tsaye ta nauyi yanzu duka mai amfani ne kuma mai arha, godiya ga ma'aunin ma'auni na atomatik. Domin yana kawar da awo da cikawa da hannu, lokutan tattarawa da daidaito suna raguwa.
Marufi mai yawa
Waɗanda ke cikin masana'antar abinci waɗanda ke ɗaukar kaya akai-akai da jigilar kayayyaki kamar shayi, sukari, foda kofi, iri, wake, shinkafa, taliya, almonds, da alewa na iya samun waɗannan injinan dacewa.
Ta hanyar kawar da buƙatar ɗaukar lokaci da ƙwaƙƙwaran ƙwaƙƙwaran aikin hannu, ma'aunin linzamin kwamfuta na iya ɗaukar nauyin fakiti 15 a cikin minti ɗaya, yana haɓaka ƙimar samarwa sosai.
Ma'aunin linzamin linzamin matakin shigarwa yana da kyau a matsayin na'ura mai cike da kofi saboda zai iya taimaka maka kammala aikin da sauri.
A ƙarshe, Linear Weigher, yawanci ƙirƙira daga bakin karfe mai ƙarfi, inganci da matakan tsafta da rarraba kaya.
Ana amfani da shi inda ake buƙatar sauri da inganci
Masu kera ma'aunin linzamin kwamfuta suna tabbatar da cewa injin na iya isar da sauri tare da inganci. Suna yin hakan ne saboda ana tsammanin na'urar za ta isar da shi cikin sauri ba tare da yin kuskure ba.
Ma'aunin ma'auni na layi suna kula da aunawa da cikawa, don haka ba dole ba ne, yana ƙara yawan aiki a cikin layin taron ku. Hakanan, suna da sauri da daidaito kuma an sanya su don auna abincin ku na kyauta da kayan abinci daidai gwargwado.

Ajiye kuɗi akan farashin aiki
Kuna iya tafiyar da ma'aunin layi duk tsawon yini ba tare da hutun minti ɗaya ba. Koyaya, aikin ɗan adam yana jinkirin, yana iya yin kuskure, kuma yana buƙatar hutawa.
Da farko, farashin na'ura na iya zama kamar jari mai girma, amma a cikin dogon lokaci, za ku gane cewa ta cece ku miliyoyi a cikin kuɗin aiki yayin da kuke haɓaka haɓakar ku.
Ma'auni na madaidaiciyar nauyi mai wayo

Ko neman ma'aunin ma'aunin layi mai sauƙi ko cikakken haɗin kai, tsarin rikitarwa, Smart Weigh na iya taimaka muku tsara ingantaccen marufi don kasuwancin ku.
Kwayoyi, alewa, abincin dabbobi, berries, da sauransu wasu ƴan misalan yawancin amfani da tsarin tattara ma'aunin linzamin kwamfuta a ɓangaren abinci.
Ana amfani da ma'aunin mu masu layi da yawa don auna abubuwa masu laushi saboda ƙarancin tsayin su. Ma'aunin linzamin mu mai kai 4 na iya aunawa da fitar da kayayyaki daban-daban a lokaci guda.
Bugu da ƙari, ma'auni mai layi na kai hudukamar wannan akai-akai ana amfani da shi don auna foda da granules kamar shinkafa, sukari, gari, garin kofi, da sauransu.
Don Allahlilo ta samfuranmu konemi kyauta KYAUTA yanzu!
Kammalawa
Fakitin kayan aiki ne masu mahimmanci a fannin samar da abinci. Misalin na'ura mai ɗaukar kaya da ke yin amfani da ma'aunin linzamin kwamfuta don yin ma'auni na daidaitattun ƙididdiga da marufi na manyan kayayyaki shine na'urar tattara ma'aunin linzamin kwamfuta.
Wannan inji yana da hanya mai sauƙi, amma dole ne a kula da shi sosai.
A ƙarshe, mafi bayyanannen amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na linzamin kwamfuta shine a cikin masana'antar abinci. Wadanne sassa kuke tsammanin zai iya taimakawa? Na gode da karantawa!
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki