Kulawa na yau da kullun, tsaftacewa, da mannewa ga jagorar mai amfani yana taimakawa kiyayewa ko haɓaka ingantaccen injin fakitin foda ta atomatik. Duk da haka, akwai wasu matakan da za ku iya ɗauka don inganta ingancinsa. Da fatan za a karanta a gaba!
Menene injin marufi na foda ke yi?
Injin tattara kayan foda yana hulɗa da samfuran a cikin nau'in foda. Alal misali, Albumen foda, madara foda, ƙaramar fari sugar, m abin sha, kofi foda, abinci mai gina jiki foda, da sauransu.

Haka kuma, ita ke da alhakin ayyuka masu zuwa:
· Yana loda kayan.
· Yana yin nauyi.
· Ya cika.
· Yana tattarawa.
Lokacin da ya zo ga marufi, wannan kayan aiki yawanci yana ɗaukar nau'ikan kayan lantarki da na inji don kyakkyawan sakamako. Cike da girma ko nauyi, ciyarwa ta hanyar auger ko dunƙule, da fakitin iska duk yuwuwar ƙari na injin foda ne.
Irin waɗannan na'urori suna ganin ana amfani da su sosai a cikin masana'antar abinci, magunguna, da masana'antar sinadarai, da sauransu, saboda mahimmancin marufi da inganci a waɗannan fannoni. Hakanan injinan na iya samun tsarin sarrafawa don sa ido kan tsarin marufi da yin gyare-gyare masu mahimmanci.
Idan kasuwanci yana son daidaita ayyukan tattara kayan foda da haɓaka inganci da daidaito, yana buƙatar injin tattara kayan foda na auger.
A ƙarshe, zaku iya daidaitawa da nau'ikan kwantena waɗanda suka dace da buƙatunku, gami da jakunkuna, jakunkuna, kwalabe, kwalba, da gwangwani. Ba za a iya sarrafa salon fakiti daban-daban ta injin iri ɗaya ba, don haka zaɓi nau'in akwati daidai shine mabuɗin nasarar marufi.
Bugu da ƙari, ya kamata ku yi la'akari da nemo mai samar da abin dogaro wanda zai iya taimaka muku tare da zaɓar kayan aiki da zaɓin kayan aiki waɗanda suka dace da bukatun samarwa ku.
Ƙara ingantaccen na'urar tattara kayan foda
Don inganta aiki, kuna iya ɗaukar matakai masu zuwa:
· Kada a taɓa tsallake tsarin kulawa ko gyarawa.
· Tsaftace akai-akai.
· Manne da littafin mai amfani wanda yazo tare da injin.
· Koyawa ma'aikatan ku yadda ake amfani da shi yadda ya kamata.
· A kai a kai bincika dukkan sassan injina da na lantarki na injin.
· Daidaita saurin motar gwargwadon buƙatun ku. Yin saurin wuce gona da iri na iya haifar da haɓakar kuɗin wutar lantarki da yin kuskuren sarrafa samfurin akan ƙarshen jagorar.
· Tuntuɓi masana'anta idan akwai wani sakamako mara tsammani.
· Sauƙaƙawa da haɓaka ayyukan masana'antu ta hanyar aiki da hankali.
Amfanin haɓaka haɓakawa
Tare da ingantacciyar injin fakitin foda, yuwuwar ba su da iyaka. Da fari dai galibi ana sarrafa shi, don haka kuna buƙatar ƙananan hannaye don yin ƙarin aikin. Don haka, yana ceton ku kuɗi da yawa dangane da farashin aiki.
Na biyu, na'ura mai inganci tana da sauri da sauri kuma mafi inganci. Wannan batu zai iya taimaka maka kiyaye suna mai kyau da amintacce a kasuwa. Don haka alamar ku za ta ci gaba.
A ƙarshe, na'ura mai inganci zai yi yuwuwar cinye ƙarancin kuɗin kulawa. A Smart Weigh, mun kera injunan tattara foda masu inganci sosai. Kuna iya neman KYAUTA quote yanzu!
Kammalawa
Kula da injinan ku koyaushe yana amfanar ku ta fuskar ingantaccen aiki da inganci. Don haka, koyaushe kiyaye littafin mai amfani na injin ɗin tattara foda ɗinku kusa da ku kuma ku nemi ma'aikatan kula da ku su kasance a faɗake. Na gode da karantawa!
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki