loading

Manufacturer Injin Shirya Kayan Gona Busassun 'Ya'yan Itace

Ɗaukar goro busassun 'Ya'yan itatuwa masu ƙera injin shiryawa - Smart Weight

Babu bayanai

Amfani da Injin Shirya 'Ya'yan Itace Busasshe

An tsara waɗannan injunan ne don ɗaukar girma dabam-dabam da laushi daban-daban, wanda hakan ya sa su zama masu amfani sosai ga nau'ikan kayan abinci busassu.

Sun dace da marufi iri-iri na 'ya'yan itatuwa busassu, kamar almond, zabibi, cashew, busassun apricots, da gyada. Amma ba haka kawai ba. Haka kuma ana iya amfani da su don abubuwa makamantan su kamar busassun 'ya'yan itatuwa, iri (kamar sunflower ko tsaban kabewa), har ma da gaurayen goro da gaurayen da aka yi da su.

Babu bayanai

Injin shirya kayan 'ya'yan itace busasshe na goro

Ana ƙera su duka bisa ƙa'idodin ƙasashen duniya masu tsauri. Kayayyakinmu sun sami karɓuwa daga kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje.
Yanzu haka ana fitar da su zuwa ƙasashe 200.
Yawancin zaɓin abokan ciniki, mafi girman gudu da kuma aiki mai karko fiye da ƙaramin injin da araha.
Muna bayar da injin tattarawa mai juyawa, injin tattarawa na jaka a kwance don buƙatarku.
Kwalaben filastik, kwalaben gilashi, ciyar da su ta atomatik, wankewa, aunawa, cikawa, rufewa da kuma yiwa lakabi.
Nauyin cakuda, mai sassauƙa don haɗawa da injin tattarawa daban-daban don jakunkuna, jaka, kwalbar filastik, kwalaben gilashi.
Babu bayanai

Injin Shiryawa a Tsaye

Injin tattarawa mai inganci ta atomatik, cikakke ta atomatik daga ciyar da goro, aunawa, cikawa, samar da jakunkunan matashin kai daga fim ɗin naɗewa, rufewa da fitarwa. Kuna iya zaɓar ƙarin injunan (mai aunawa, na'urar gano ƙarfe, injin kwali da injin palletizing) bisa ga buƙatunku.


Injin tattarawa na tsaye yana ƙarƙashin ikon PLC mai alama da injin servo:

1. Saita da ƙararrawa ta tsaro don kiyaye masu aiki daga haɗari;

2. Ƙarfin tallafin birgima zai iya ɗaukar fim ɗin birgima mai nauyin kilogiram 25-35, yana rage lokutan canza sabon birgima;

3. Ƙarin samfura don ƙarin aiki, kamar su twin servo vffs, twin formers vffs, injin ɗaukar kaya na tsaye mai ci gaba.

Injin Nauyin VFFS Mai Yawan Kai
Babban zaɓin ROI, mafi kwanciyar hankali da sauri mafi girma.
Injin shiryawa na ma'aunin girma
Auna goro ta hanyar girma, zaɓi mafi ƙarancin farashi.
Babu bayanai

Na'urar shirya jaka ta farko

Injin shiryawa mai inganci ta atomatik, cikakken atomatik daga ciyar da jaka, buɗewa, aunawa da cikawa, rufewa da fitarwa.


Injin tattarawa na jaka yana ƙarƙashin ikon PLC mai alama:

1. Saita da ƙararrawa ta tsaro don kiyaye masu aiki daga haɗari;

2. Ana iya canza girman jaka a allon taɓawa a cikin kewayon.

Babban zaɓin ROI, mafi kwanciyar hankali da sauri mafi girma.
Ƙaramin sawun ƙafa
Babu bayanai

Injin shiryawa na Cakuda

Injin tattara kayan haɗin yana ɗaya daga cikin injin da Smart Weigh ta kera, wanda zai iya aunawa da haɗa nau'ikan samfura 2-6, kuma yana da sassauƙa don sarrafa haɗin hanya, busassun 'ya'yan itatuwa, goro, abubuwan ciye-ciye da ƙari.

Babu bayanai

Jar, tin, gwangwani Injin shiryawa

A Smartpack, zaku iya samun injin cika kwalba na atomatik da kuma injin tattara kwalba na atomatik don kwalban filastik, kwalaben gilashi, kwalaye, gwangwani da sauran kwantena.


A kasuwar busassun 'ya'yan itatuwa, kwalba tana ɗaya daga cikin shahararrun kayan aiki. Injinmu zai iya ɗaukar nauyin tsarin daga ciyar da kwalba, wankewa, busarwa, aunawa da cika kayan, rufewa, rufewa da kuma sanya alama.

An gina Smart Weight a manyan nau'ikan injina guda 4, su ne: na'urar auna nauyi, na'urar tattarawa, na'urar tattarawa da na'urar dubawa. Kowace nau'in injina tana da rarrabuwa da yawa da ba a haɗa su ba, musamman na'urar auna nauyi.
Muna da ƙungiyar injiniyan ƙirar injina namu, muna keɓance tsarin auna nauyi da marufi tare da ƙwarewar sama da shekaru 10 don ayyuka na musamman kamar ayyukan kayan lambu, ayyukan abun ciye-ciye masu sauri da gyada, ayyukan cuku, ayyukan nama da sauransu.
Smart Weight ba wai kawai yana mai da hankali sosai ga ayyukan kafin sayarwa ba, har ma da ayyukan bayan tallace-tallace. Mun gina ƙungiyar sabis ta ƙasashen waje da aka horar sosai, muna mai da hankali kan shigar da injina, aikin kwamishina, horarwa da sauran ayyuka.
Muna da ƙungiyar injiniyan R&D, muna ba da sabis na ODM don biyan buƙatun abokan ciniki. Kuma Smart Weight yana da zurfin fahimta ga kowace kasuwa, sadarwa mai sauƙi da abokan ciniki.
Babu bayanai

Masana'anta & Magani

An kafa Smart Weight Packaging Machinery Co., Ltd tun daga shekarar 2012, kamfani ne mai suna a fannin ƙira, ƙera da kuma shigar da na'urar auna nauyi mai yawa, mai auna layi, mai auna check, mai gano ƙarfe tare da babban gudu da daidaito mai girma, kuma yana ba da cikakkun hanyoyin magancewa da tattarawa don biyan buƙatun da aka keɓance daban-daban. Smart Weight Pack yana godiya da fahimtar ƙalubalen da masana'antun abinci ke fuskanta. Tare da haɗin gwiwa da dukkan abokan hulɗa, Smart Weight Pack yana amfani da ƙwarewarsa ta musamman da ƙwarewarsa don ƙirƙirar tsarin sarrafa kansa mai ci gaba don aunawa, tattarawa, sanya alama da sarrafa kayayyakin abinci da waɗanda ba abinci ba.

Ka mallaki kayan aiki na zamani, ka gabatar da ci gaban fasahar sarrafa kansa, bita na zamani mai aiki da yawa tare da babban aminci, samun ci gaba a ƙira, fasaha da ayyuka.
Muna da ƙungiyar injiniyan ƙirar injina, ƙungiyar injiniyan R&D, muna ba da sabis na ODM na musamman don auna nauyi da marufi don biyan buƙatun abokan ciniki don ayyuka na musamman.
A matsayinmu na masana'anta mai lasisin kasuwanci da takardar shaida. Muna zaɓar kayan aiki masu inganci da inganci da sassa masu alaƙa. Yawancin lokaci kayan aiki sune SUS304, SUS316, da ƙarfe na Carbon.
Muna da ƙwararrun injiniyoyi waɗanda ke da shekaru masu ƙwarewa a ayyuka na musamman kamar ayyukan abun ciye-ciye masu sauri da gyada, ayyukan sukari na kilogiram 3-4, ayyukan nama, da sauransu.
An gina Smart Weight a manyan nau'ikan injina guda 4, kowanne nau'in injin yana da rarrabuwa da yawa da ba a haɗa su ba, musamman ma'aunin nauyi. Muna farin cikin ba ku shawarar injin da ya dace ya dogara da aikin ku.
Smart Weight ba wai kawai yana mai da hankali sosai ga ayyukan kafin sayarwa ba, har ma da ayyukan bayan tallace-tallace. Mun gina ƙungiyar sabis ta ƙasashen waje da aka horar sosai, muna mai da hankali kan shigar da injina, aikin kwamishina, horarwa da sauran ayyuka.
Babu bayanai
Tuntube mu

Gine-gine na B, Kunxin Industrial Park, Lamba ta 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425

Haƙƙin mallaka © 2025 | Kamfanin Injin Kwafi na Smartweigh na Guangdong, Ltd. Taswirar Yanar Gizo
Tuntube mu
whatsapp
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
whatsapp
warware
Customer service
detect