Amfanin Kamfanin 1. An tsara fakitin Smart Weigh ta amfani da ingantattun kayan inganci. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar 2. Don kasuwa, Smart auna multihead Weighing Da Machine Packing yana tsaye don babban shahara, babban daraja da babban gaskiya. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene 3. Ana ƙayyade launi na samfurin ta hanyar haɗin sinadarai da kuma matsananciyar haɗuwa da waɗannan abubuwan. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe 4. Samfurin yana da juriya mai ƙarfi kuma ba zai yuwu ya sami kwaya ba. Ana amfani da ma'aikatan gamawa na musamman don ba shi da laushi da haɓaka ƙarfin juriya. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo 5. Yana iya tsaftace duk ƙanana, matsakaita, manyan tarkace, ko ma barbashi ko ƙwayoyin cuta waɗanda ba a iya gani da ido idan an yi amfani da su tare da kayan aikin tsaftacewa daban-daban. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
Kamfanoni Masu Girman Tsara (Birnin Dongfeng, garin Zhongshan)
Gwamnatin jama'ar Dongfeng birnin Zhongshan
2018-07-10
Bincike& Ci gaba
Kasa da Mutane 5
KARFIN CINIKI
Nunin Ciniki
1 Hotuna
GULFOOD MANUFACTU…
2020.11
Rana: 3-5 Nuwamba, 2020
Wuri: Kasuwancin Duniya na Dubai…
1 Hotuna
ALLPACK INDONESIA
2020.10
Rana: 7-10 Oktoba, 2020
Wuri: Jakarta Internatio…
1 Hotuna
EXPO PACK
2020.6
Rana: 2-5 ga Yuni, 2020
Wuri: EXPO SANTA FE…
1 Hotuna
PROPAK CHINA
2020.6
Ranar: 22-24 Yuni, 2020
Wuri: Shanghai National…
1 Hotuna
INTERPACK
2020.5
Ranar: 7-13 Mayu, 2020
Wuri: DUSSELDORF
Manyan Kasuwanni& Samfura(s)
Manyan Kasuwanni
Jimlar Haraji(%)
Babban samfur(s)
Tabbatarwa
Gabashin Asiya
20.00%
Injin tattara kayan abinci
Kasuwar Cikin Gida
20.00%
Injin tattara kayan abinci
Amirka ta Arewa
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Yammacin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Arewacin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Kudancin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Oceania
8.00%
Injin tattara kayan abinci
Kudancin Amurka
5.00%
Injin tattara kayan abinci
Amurka ta tsakiya
5.00%
Injin tattara kayan abinci
Afirka
2.00%
Injin tattara kayan abinci
Ikon Ciniki
Harshen Magana
Turanci
No. na Ma'aikata a Sashen Ciniki
6-10 mutane
Matsakaicin Lokacin Jagoranci
20
Rajistan lasisin fitarwa NO
02007650
Jimlar Harajin Shekara-shekara
sirri
Jimlar Harajin Fitarwa
sirri
Sharuɗɗan Kasuwanci
Sharuɗɗan Isar da Karɓa
FOB, CIF
Kudin Biyan Da Aka Karɓa
USD, EUR, CNY
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa
T/T, L/C, Katin Kiredit, PayPal, Western Union
Tashar jiragen ruwa mafi kusa
Karachi, JURONG
Siffofin Kamfanin 1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya shahara a duniya a cikin kasuwar kayan kwalliyar kayan kwalliya. 2. Mu ne a core gasa na marufi inji masana'antu samar line fasahar. 3. Manufar fakitin Smart Weigh shine bayar da injin marufi mai mahimmanci ga abokan cinikinmu tare da sabis mai sauri da dacewa. Kira!
Aika bincikenku
Bayanan lamba
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd.
008613680207520
export@smartweighpack.com
Building B, Kunxin Industrial Park, No. 55, Dong Fu Road , Dongfeng Town, Zhongshan City, Guangdong Province, China