Amfanin Kamfanin1. Ana gudanar da ƙirar Smart Weigh sosai. Ana aiwatar da shi ta hanyar masu zanen mu waɗanda ke yin tunani mai zurfi game da sassa da aminci, duk amincin injin, amincin aiki, da amincin muhalli. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
2. Ƙungiyar R&D ta Smart Weigh za ta ƙira da kera injin marufi a tsaye gwargwadon buƙatun abokin ciniki. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
3. Wannan samfurin yana da aminci na aiki. Don amincin ma'aikacin na'ura, an tsara shi daidai da ka'idodin aminci, wanda ke kawar da mafi yawan haɗarin haɗari. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
4. Samfurin yana da ƙarancin ƙarfi ko amfani da kuzari. Samfurin, tare da ƙaƙƙarfan ƙira, yana ɗaukar mafi kyawun fasahar ceton makamashi. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
5. Yana da juriya da ake buƙata. An rage lalacewa ta hanyar tuntuɓar ta ta hanyar lubrication na saman, ƙara ƙarfin aikin aiki. Injunan tattara kaya na Smart Weigh suna da inganci sosai
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Mun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antar. Fasahar mu tana samar da samfuran da ke karya iyakoki da saita sabbin ka'idoji dangane da dorewa da aiki.
2. Haɗa babban mahimmancin mahimmancin maɓalli ne mai mahimmanci ga nasara. Sami tayin!