Amfanin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da tsada mai yawa da lokaci a cikin ƙirar ƙirar bel ɗin da aka keɓe. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
2. Samfurin, tare da fa'idodi da yawa da aka ambata a sama, yana da fa'ida mai fa'ida. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
3. Tsarin aiki na wannan samfurin yana da sauƙi. Yana haɗa aiki mai ƙarfi tare da umarni masu sauƙi na aiki don cimma burin. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
4. Samfurin yana da tsawon rayuwar sabis. Tare da cikakken ƙirar garkuwa, yana iya guje wa matsalolin ɗigo kamar zubewar mai. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
5. Ba za a yi yuwuwar samfurin ya sami kurakuran girma ba. Yayin matakin gwaji, an duba girmansa da siffarsa a ƙarƙashin ingantattun injunan aunawa. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
Fitar da injin ɗin ya ƙunshi samfuran don duba injuna, tebur ɗin tattarawa ko jigilar kaya.
Tsayi Tsayi: 1.2 ~ 1.5m;
Nisa Belt: 400 mm
Girman kai: 1.5m3/h.
Siffofin Kamfanin1. A matsayin sanannen kamfani, Smartweigh Pack ya ƙware a cikin kera mai ɗaukar bel ɗin da aka ɗaure. mun sami nasarar haɓaka nau'ikan nau'ikan jigilar kayayyaki iri-iri.
2. Ba mu kadai ne kamfani ke samar da isar guga mai karkata ba, amma mu ne mafi kyawun inganci.
3. Duk teburin mu na jujjuya sun gudanar da gwaje-gwaje masu tsauri. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai yi ƙoƙari mara iyaka don gina ƙungiyar masana'antar jigilar kayayyaki ta duniya. Yi tambaya yanzu!