Amfanin Kamfanin1. Samar da dandamalin aikin aluminium na Smartweigh Pack yana bin ƙa'idodin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd koyaushe yana inganta tsarin sabis. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
3. Samfurin yana da babban inganci. Sabuwar fasahar da aka yi amfani da ita tana ba da haske mafi girma kuma yana ba da damar manyan wuraren haske. Smart Weigh sealing Machine ya dace da duk daidaitattun kayan aikin cikawa don samfuran foda
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. Muna da mutane masu ƙwarewa iri-iri. Dangane da kafuwar sana'ar su, wato ƙwarewar da aka tara tsawon shekaru a cikin masana'antar, za su gano da aiwatar da mafi kyawun mafita ga kowace matsala.
2. Lokaci yana canzawa yayin da Smartweigh Pack har yanzu zai riƙe manufarsa don gamsar da kowane abokin ciniki. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!