Wanne masana'anta na injin tattara kayan abinci ta atomatik ya fi kyau? Akwai da yawa masana'antun na cikakken atomatik abinci marufi inji kayayyakin, domin yana da yawa abũbuwan amfãni, wanda aka yi amfani da ko'ina. Kuma tare da ci gaban kimiyya da fasaha, aikin samfurin ya inganta sosai. A zamanin yau, ya fi shahara. Mai zuwa gabatarwa ne ga ilimin da ya dace na samfuran injin marufi na abinci ta atomatik.
Na'urar tattara kayan abinci ta atomatik tana sa rayuwar mutane ta fi yawa. Tsarinsa yana da sauƙi, wanda ya haɗa da firam, na'urar ɗaga ganga, na'urar da ba ta da komai, da na'urar ƙididdigewa; Ana shigar da na'urar da ba ta da komai a kan na'urar ɗaga ganga, ana sanya na'urar ɗagawa a kan madaidaiciyar bangon firam ɗin, kuma ana sanya na'urar ƙididdigewa a ƙasan ɓangaren firam ɗin kuma tana ƙasa da na'urar da ba ta da komai. Tunda rami na ciki na bututun bututun fitar da na'urar da aka kirkira a halin yanzu yana cikin sifar mazugi mai jujjuyawa, gefen waje na mazugi wanda ya dace shima jujjuyawar mazugi ne, wanda zai iya hada abincin da kyau daga bututun fitar da ruwa sannan ya fitar da shi. daga tashar da ake fitarwa. , Nauyin abincin da aka fitar ya kasance daidai ne.
Domin na'urar dosing tana sanye take da fistan mai iya daidaitawa, sanda, silinda mai ƙididdigewa, da kuma yawan tantuna ana buɗewa akan tiren kayan, kuma ƙarfin daidaitacce piston yana cikin silinda mai ƙididdigewa. Turewar tuƙi, yana shiga cikin kasan kwandon don daidaita ƙarar tudun. Muddin an daidaita tsayin juyi na lefa, za a iya daidaita ƙarar marufi na abinci. Yana da sauƙin daidaitawa da daidaito.
Gabatarwa ga iyakokin amfani da na'urar tattara kayan abinci ta atomatik
Abinci mara kyau, kwakwalwan dankalin turawa, alewa, pistachio, zabibi, ƙwallan shinkafa mai Glutinous, ƙwallon nama, gyada, biscuits, jelly, 'ya'yan itace gwangwani, walnuts, pickles, dumplings daskararre, almonds, gishiri, foda wanki, m abubuwan sha, oatmeal, barbashi magungunan kashe qwari da sauran su granular flakes, guntun tube, foda da sauran abubuwa.
Ana samar da injunan tattara kayan abinci a duk faɗin ƙasar. Anhui, da Henan, da Jiangsu, da Zhejiang, da Guangdong, da Shandong da Shanghai, su ne manyan wuraren da ake kera injunan tattara kayan abinci.
Tunatarwa: Cikakken injin tattara kayan abinci na atomatik samfuri ne da aka fi so na masana'antu da yawa. Ba za ku iya saya ba saboda ƙarancin farashi. Ya kamata ku yi kwatance da yawa kafin ku zaɓi wanda ya dace da ku. samfur. Idan kuna da wasu tambayoyi game da samfurin a nan gaba, da fatan za a tuntuɓe mu!

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki