Matsakaicin aikace-aikacen ma'aunin nauyi yana da faɗi sosai, kuma ana iya amfani dashi a cikin masana'antu daban-daban, kuma ya fi dacewa. Bari mu dubi abubuwan musamman na na'urar auna da ta sa ta shahara sosai.
Manyan dalilan da suka sa na’urar auna ta shahara su ne kamar haka.
Na farko, injin aunawa yana da babban daidaitawar muhalli
Tare da haɓaka masana'antu, yawancin wuraren aiki suna da ƙarin buƙatu masu tsauri don amfani da injin aunawa. Don haka, don yin injunan auna su zama masu dacewa da muhalli, masana'antun da yawa na iya ba da sabis na musamman don takamaiman wuraren aiki na abokan ciniki.
Na biyu, injin auna yana da kyakkyawar hanyar sadarwa
Na'urar aunawa tana ɗaukar aikin ɗan adam na ɗan adam da maɓalli mai mu'amala da na'ura mai sarrafa na'ura, wanda ke ba mai aiki damar sarrafa ayyuka daban-daban na injin awo ba tare da umarnin aiki ba.
Uku. Kuna iya canza sigogin na'urar auna a kowane lokaci ba tare da dakatar da aiki ba.
A lokacin ainihin aikin na'urar aunawa, abokin ciniki na iya buƙatar bin ainihin aiki Gyara sigogi bisa ga halin da ake ciki, ba tare da dakatar da na'ura ba kuma jinkirta ci gaban aikin. Bugu da kari, ma'aunin nauyi kuma zai iya ganowa da kuma fitar da samfuran da ba su cancanta ba.
Labari na baya: Matakan shigarwa na injin aunawa Labari na gaba: Me yasa zabar marufi Jiawei lokacin siyan injin aunawa?
Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki