Sashin toshewa
Sashin toshewa
Tin Solder
Tin Solder
Gwaji
Gwaji
Haɗawa
Haɗawa
Gyara kurakurai
Gyara kurakurai
1.6L Cikakkun Gilashin Bucket Bucket Na atomatik / Mai ɗaukar Bucket Bucket don Tsarukan Canjawa Tsaye
AIKA TAMBAYA YANZU
Marufi & Bayarwa
Aikace-aikace:
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu. Z ƙira don adana sarari, da ƙarfin har zuwa ton 5 / awa.
Ka'idar Aiki:
1). Ciyar da manyan samfuran da hannu cikin hopper feeder vibrator;
2). Za a ciyar da samfuran da yawa cikin isar guga Z daidai da girgiza;
3). Coveyor guga na Z zai ɗaga samfuran a saman injin auna don ciyarwa
Siffofin:
1). Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
2). Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
3). Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
4). Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
5). Tsarin sarrafa jijjiga ta atomatik, don tabbatar da cewa za a ciyar da samfuran da yawa daidai gwargwado a cikin isar da guga na Z, da kuma kare vibrator kar a kiyaye ƙaƙƙarfan jijjiga whie ƙananan samfuran ƙara a cikin mai ciyar da vibrator (Aiki na zaɓi);
6). Akwatin lantarki tayin
A: Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
B: Ƙarfin shigarwar yana da 24V ko ƙasa yayin da yake gudana.
C: DELIXI inverter.
Bayani:
| Samfura | SW-B1 |
| Convey Tsayi | 1800-4500 mm |
| Girman guga | 1.8 ko 4 l |
| Gudun Daukewa | 40-75 buckets/min |
| Kayan guga | Farin PP (dimple surface) |
| Girman Vibrator Hopper | 550L*550W |
| Yawanci | 0.75 KW |
| Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
| Girman Packing | 2214L*900W*970H mm |
| Cikakken nauyi | 600 kg |
Zane:


Zabuka:
1). daidaitawa ta atomatik vibration
Aiki: Mai ciyar da jijjiga zai daidaita rawar jiki ta atomatik gwargwadon girman samfurin cikin hopper
2). Na'urar busa ruwa da iska
Aiki: tsaftacewa ta atomatik da bushewa bayan aikin yau da kullun
3). Saukewa: SUS304
Aiki: amfani a cikin yanayin danshi
Shiryawa da jigilar kaya:
1. Kartin polywood
2. Bayarwa: 15-20 kwanaki
3. FOB ZHONGSHAN
Kayayyakin Nauyin Smart:



TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Samu Magana Kyauta Yanzu!

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki