Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Kamfanin Smart Weight Packaging Machinery Co., Ltd. Multihead Weigher ya sami takaddun shaidar fitarwa da ake buƙata tun lokacin da aka ƙaddamar da shi. Waɗannan takaddun gwamnati na iya zama dole a wasu ƙasashe (galibi ƙasashe masu tasowa). Suna ba mu 'yancin fitar da takamaiman adadin kayayyaki zuwa wata ƙasa ta musamman. Rashin takaddun shaidar fitarwa na doka na iya haifar da kwace kayayyaki, tara, da gurfanarwa. Riƙe takaddun da suka dace zai taimaka wajen hana jinkiri na jigilar kaya da sarrafa kayayyaki kuma ya ba da damar ɗaukar kayayyaki ta hanyar kwastam yadda ya kamata. Da fatan za a tabbatar cewa duk samfuranmu an ba su takaddun shaidar fitarwa na doka kuma za mu iya samar da takaddun tallafi masu dacewa ga abokan ciniki.

Smart Weight Packaging kamfani ne mai samar da tsarin marufi ta atomatik. Muna aiki tare da abokan ciniki don samar da samfura daga ra'ayi, ƙera har zuwa isarwa. Dangane da kayan, samfuran Smart Weight Packaging an raba su zuwa rukuni da dama, kuma Layin Marufi na Powder yana ɗaya daga cikinsu. Samfurin ba ya buƙatar kulawa. Yin amfani da batirin da aka rufe wanda ke cajin kansa ta atomatik lokacin da akwai hasken rana, ba ya buƙatar kulawa. Jakar Smart Weight tana taimaka wa samfura su kula da kadarorinsu. Smart Weight Packaging ba wai kawai yana da ƙwarewar fasaha ta ƙwararru ba, har ma yana da kyakkyawar fahimtar kasuwa. Muna ci gaba da inganta Layin Cika Abinci bisa ga buƙatun kasuwar duniya, kuma muna tallata shi don kawo kyakkyawar gogewa ga abokan ciniki.

Mun kuduri aniyar binciko ƙarin kasuwanni. Za mu yi ƙoƙari sosai don samar da kayayyaki masu gasa ga abokan ciniki na ƙasashen waje ta hanyar neman hanyoyin samar da kayayyaki masu araha.
Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425