loading

Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!

Akwai masu samar da kayayyaki da ke sayar da na'urar auna nauyi mai yawa akan farashin tsohon aiki?1

Dangane da buƙatun abokan ciniki, adadi mai yawa na masu samar da kayayyaki na Multihead Weigher za su iya bayar da farashin tsohon aiki. A ƙarƙashin wannan kwangilar International Incoterms, mai siyarwa ya yarda ya sanya kayan a wurin masu siye a takamaiman wuri a cikin wani ƙayyadadden lokaci. Duk sauran wajibai, haɗari, da kuɗaɗen da suka wuce wurin da aka ambata na asali na masu siye ne. Haɗarin na iya haɗawa da loda kayayyakin a cikin babbar mota, canja wurin su zuwa jirgi ko jirgin sama, mu'amala da kwastam, sauke su a inda suke, da adana su, da sauransu. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd tana ɗaya daga cikin waɗannan masu samar da kayayyaki waɗanda za su iya bayar da farashin tsohon aiki.

 Tsarin Nauyin Wayo na Wayo image23

An ɗauki Smart Weight Packaging a matsayin ɗaya daga cikin manyan cibiyoyi a cikin masana'antar kera Multihead Weigher a China. A cewar kayan, samfuran Smart Weight Packaging an raba su zuwa rukuni-rukuni da dama, kuma Layin Cika Abinci yana ɗaya daga cikinsu. Samfurin yana da kyawawan kaddarorin hana fungal. Tsarin zare na wannan samfurin yana ɗauke da sinadaran kashe ƙwayoyin cuta waɗanda ba sa cutar da jikin ɗan adam. Jakar Smart Weight babban marufi ne don haɗakar kofi, fulawa, kayan ƙanshi, gishiri ko abubuwan sha nan take. Samfurin yana da suna mai kyau a gida da waje saboda ingantattun fasalulluka. Jagorar da za a iya daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weight yana tabbatar da daidaitaccen matsayin lodawa.

 Tsarin Nauyin Wayo na Wayo image23

Muna aiki don kiyaye mafi girman ƙa'idodin ɗabi'a a duk mu'amalarmu da abokan cinikinmu, masu samar da kayayyaki, da junanmu.

POM
Yaya game da yuwuwar amfani da Multihead Weigher?
Yaya game da tsarin samarwa don Multihead Weigher?
daga nan
Game da Nauyin Wayo
Kunshin Wayo Ya Wuce Yadda Ake Tsammani

Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.

Aika Inqury ɗinku
An ba da shawarar a gare ku
Babu bayanai
Tuntube mu
Tuntube Mu
Haƙƙin mallaka © 2025 | Kamfanin Injin Kwafi na Smartweigh na Guangdong, Ltd. Taswirar Yanar Gizo
Tuntube mu
whatsapp
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
whatsapp
warware
Customer service
detect