Sashin toshewa
Sashin toshewa
Tin Solder
Tin Solder
Gwaji
Gwaji
Haɗawa
Haɗawa
Gyara kurakurai
Gyara kurakurai
Na'urar ganowa ta atomatik tare da ma'aunin dubawa idan aka kwatanta da samfuran makamantansu a kasuwa, yana da fa'idodi mara kyau dangane da aiki, inganci, bayyanar, da dai sauransu, kuma yana jin daɗin suna a kasuwa.Smart Weigh yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin haɗin ƙarfe na atomatik tare da ma'aunin duba za'a iya keɓance su gwargwadon bukatunku.
AIKA TAMBAYA YANZU


Muna da ƙungiyar injiniyan ƙirar injin ɗinmu, keɓance ma'aunin nauyi da tsarin tattarawa tare da gogewar shekaru 6.

Muna da ƙungiyar injiniyoyin R&D, samar da sabis na ODM don biyan bukatun abokan ciniki

Mart Weigh ba kawai biya sosai da hankali ga pre-tallace-tallace da sabis, amma kuma bayan tallace-tallace sabis.

Smart Weigh an gina manyan nau'ikan inji guda 4, sune: awo, injin tattara kaya, tsarin tattara kaya da dubawa.
Marufi & Bayarwa
| Yawan (Saiti) | 1 - 1 | 2 - 2 | >2 |
| Est. Lokaci (kwanaki) | 25 | 35 | Don a yi shawarwari |

Samfura | Saukewa: SW-CD300 |
Tsarin Gudanarwa | SIEMENS PLC & 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 grams |
Gudu | 1-100 bags/min |
Daidaiton Nauyi | + 0.1-1.0 g |
Gane Girman Samfur | 10 <L<370; 10<W<300mm |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Gudun Belt | 3100*L300W*750+100H mm |
Hankali | Fe≥φ0.8mm Sus304≥φ1.5mm |
Gano Shugaban | 300W*80-200Hmm |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Cikakken nauyi | 350kg |




TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Samu Magana Kyauta Yanzu!

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki