Na'ura mai ɗaukar kayan ciye-ciye na ƙwanƙwasa Multihead Ma'auni ta atomatik
Atomatik Vertical Multihead Weigher Granule Snacks Packing Machine idan aka kwatanta da irin waɗannan samfuran a kasuwa, yana da fa'ida maras misaltuwa dangane da aiki, inganci, bayyanar, da dai sauransu, kuma yana jin daɗin suna a kasuwa.Smart Weigh yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun na'ura ta atomatik Tsaye Multihead Weigher Granule Snacks Packing Machine za'a iya keɓance su gwargwadon bukatunku.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd sanannen masana'anta ne a cikin ƙira, ƙira da shigarwa na ma'aunin nauyi na multihead, ma'aunin linzamin kwamfuta, ma'aunin duba, mai gano ƙarfe tare da babban sauri da daidaito mai tsayi kuma yana ba da cikakkiyar ma'auni da ɗaukar hoto don saduwa da buƙatu daban-daban. An kafa shi tun 2012, Smart Weigh Pack yana godiya da fahimtar ƙalubalen da masana'antun abinci ke fuskanta. Yin aiki tare da duk abokan haɗin gwiwa, Smart Weigh Pack yana amfani da ƙwarewarsa na musamman da gogewa don haɓaka ingantaccen tsarin sarrafa kansa don aunawa, tattarawa, lakabi da sarrafa kayan abinci da marasa abinci.
Gabatarwar Samfur
Bayanin samfur
Amfanin Kamfanin
01
Mart Weigh ba kawai biya sosai da hankali ga pre-tallace-tallace da sabis, amma kuma bayan tallace-tallace sabis.
02
Muna da ƙungiyar injiniyoyin R&D, samar da sabis na ODM don biyan bukatun abokan ciniki
03
Muna da ƙungiyar injiniyan ƙirar injin ɗinmu, keɓance ma'aunin nauyi da tsarin tattarawa tare da gogewar shekaru 6.
Tambayoyin da ake yawan yi game da su
Q:
Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?
A:
Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, zamu iya yin yarjejeniya ta hanyar biyan L/C don ba da garantin kuɗin ku.
Q:
Shin kai kamfani ne ko kamfani?
A:
Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.
Q:
Game da biyan ku fa?
A:
T/T ta asusun banki kai tsaye L/C a gani
Q:
Ta yaya za mu iya bincika ingancin injin ku bayan mun ba da oda?
A:
Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin bayarwa. Menene ƙari, maraba da zuwa masana'antar mu don bincika injin da ku
Q:
Sanarwa Na Siyan Tsarin Marufin Ma'aunin Ma'auni Mai Girma
A:
Bayanan kula lokacin zabar na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa: Cancantar masana'anta. Ya haɗa da wayar da kan kamfani, ikon bincike da haɓakawa, adadin abokan ciniki da takaddun shaida. Kewayon auna na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawan kai. Akwai 1 ~ 100 grams, 10 ~ 1000 grams, 100 ~ 5000 grams, 100 ~ 10000grams, da yin la'akari da daidaito ya dogara da nauyi kewayon. Idan ka zaɓi kewayon gram 100-5000 don auna samfuran gram 200, daidaito zai fi girma. Amma kuna buƙatar zaɓar na'ura mai ɗaukar nauyi bisa ga girman samfurin. Gudun na'urar tattarawa. Gudun yana da alaƙa da daidaituwa tare da daidaito. Mafi girman gudu shine; mafi muni da daidaito shine. Don na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik, zai fi kyau a yi la'akari da ƙarfin ma'aikaci. Yana da mafi kyawun zaɓi don samun maganin na'ura mai tattarawa daga Kayan Marufi na Smart Weigh, zaku sami daidaitaccen magana mai dacewa tare da daidaitawar lantarki. Halin aikin injin. Ya kamata aikin ya zama muhimmin batu lokacin zabar mai ba da kaya mai ɗaukar nauyi mai nauyi. Ma'aikacin zai iya aiki da kiyaye shi cikin sauƙi a cikin samarwa yau da kullun, yana adana ƙarin lokaci. Sabis na tallace-tallace. Ya haɗa da shigarwa na inji, gyara na'ura, horo, kulawa da dai sauransu. Smart Weigh Packaging Machinery yana da cikakken bayan tallace-tallace da sabis na tallace-tallace. Sauran sharuɗɗan sun haɗa da amma ba'a iyakance ga bayyanar injin ba, ƙimar kuɗi, kayan gyara kyauta, sufuri, bayarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi da sauransu.
Abu na farko da muke yi shine saduwa da abokan cinikinmu kuma muyi magana ta hanyar manufofinsu akan wani aiki na gaba. Yayin wannan taron, jin daɗin sadar da ra'ayoyin ku da yin tambayoyi da yawa.