Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Ba shakka, injin aunawa da marufi namu ya ci jarrabawar QC, ba wai kawai gwaje-gwajen da ƙungiyar QC ɗinmu ta yi ba, har ma da waɗanda wasu kamfanoni masu iko suka yi. Muna yin duk abin da za mu iya don tabbatar da ingancin kayayyakinmu. Muna amfani da injinanmu, muna amfani da kayayyaki masu inganci kawai kuma muna amfani da ƙa'idodi mafi tsauri ga tsarin samarwarmu. Muna kuma da ƙungiyar ƙwararrun ma'aikata. Suna sa ido kan dubawa sosai yayin aikin bugawa kuma suna yin duk wani gyare-gyare da ake buƙata. Bugu da ƙari, muna duba kayayyakinmu kafin a aika su. Mun sami takaddun shaida na inganci na ƙasashen duniya da yawa. Kuna iya duba su a gidan yanar gizon mu ko tuntuɓar ƙungiyarmu.

Kamfanin Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd kamfani ne na injin marufi mai haɗe-haɗe tare da fasahar samarwa da kayan aiki na zamani. Tsarin marufi mai sarrafa kansa shine babban samfurin Smartweigh Pack. Yana da nau'ikan iri-iri. Allon LCD na kayan aikin duba Smartweigh Pack yana ɗaukar fasahar taɓawa, wanda ƙungiyar R&D ta musamman ta ƙera shi. Jakar Smart Weight babban marufi ne don kofi mai murmushi, fulawa, kayan ƙanshi, gishiri ko gaurayen abin sha nan take. Kullum muna mai da hankali kan ƙa'idodin ingancin masana'antu, ingancin samfura an tabbatar da shi. Jagororin da za a iya daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weight suna tabbatar da matsayin ɗorawa daidai.

Alƙawarinmu shine gano mafi kyawun mafita ga ayyukan abokan ciniki, wanda zai ba su damar zama zaɓin farko na abokan cinikinsu.
Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425