loading

Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!

Tsawon wane lokaci ne garantin na'urar ɗaukar nauyin nauyi mai yawa?

A Smart Weight Packaging Machinery Co., Ltd, kowace samfurin da aka bayar tana zuwa da takamaiman lokacin garanti. Muna bayar da sabis na garanti ga duk wata matsala ta inganci ta samfuranmu a cikin wani lokaci da aka zaɓa. Kuna iya ganin takamaiman lokacin garanti daga bayanan samfura akan gidan yanar gizon mu. Idan babu irin wannan bayanin da aka bayar akan gidan yanar gizon mu, da fatan za a tuntuɓe mu. A lokacin garanti, za mu iya bayar da sabis na dawowa/maye gurbin samfuran da ke da kowace matsala ta inganci. Da fatan za a tabbatar da siya daga gare mu, babban matakin inganci da sabis shine alƙawarinmu.

 Tsarin Na'urar Smartweigh image184

Guangdong Smartweigh Pack ƙwararriyar masana'antar injinan jakunkuna ce mai yawan hannun jari a kasuwa. A matsayinta na ɗaya daga cikin jerin samfura da yawa na Smartweigh Pack, jerin tsarin marufi ta atomatik suna da babban daraja a kasuwa. Ana sarrafa injin ɗin shirya jaka na ƙaramin doy musamman tare da wanke-wanke. Idan aka kwatanta da sauran samfura a cikin rukuni ɗaya, yana da sheƙi mafi kyau kuma yana ba da jin daɗi da taushi. Samfurin na iya zama babban tanadin lokaci a yanayi da yawa. Mutane ba za su taɓa ɓata lokaci ba lokacin ƙoƙarin biyan buƙatun na'urorinsu. Samfuran bayan an shirya su ta injin shiryawa na Smart Weight za a iya ajiye su sabo na dogon lokaci.

 Tsarin Na'urar Smartweigh image184

Nan gaba, za mu ci gaba da fahimtar ƙalubalen abokan ciniki daidai kuma mu isar musu da mafita daidai bisa ga alƙawarinmu. Yi tambaya!

POM
Yadda ake tsawaita garantin na'urar ɗaukar nauyin nauyi mai yawa?
Yaya game da mafi ƙarancin adadin oda don samfuran OEM?
daga nan
Game da Nauyin Wayo
Kunshin Wayo Ya Wuce Yadda Ake Tsammani

Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.

Aika Inqury ɗinku
An ba da shawarar a gare ku
Babu bayanai
Tuntube mu
Tuntube Mu
Haƙƙin mallaka © 2025 | Kamfanin Injin Kwafi na Smartweigh na Guangdong, Ltd. Taswirar Yanar Gizo
Tuntube mu
whatsapp
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
whatsapp
warware
Customer service
detect