Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Ajiye sarari da daidaito suna daga cikin fa'idodi da yawa na na'urar marufi mai kaifi da yawa. Me yasa yake da mahimmanci, kuma ta yaya zai iya amfanar kasuwancin ku. Da fatan za a ci gaba da karatu don ƙarin koyo!
Menene injin marufi mai nauyin nauyi mai yawa?
Ana kuma san su da na'urorin auna nauyi masu haɗin kai, waɗanda galibi ana amfani da su a masana'antu inda ake auna abubuwan ciye-ciye, nama, kayan lambu, alewa, hatsi da sauran abinci. Bugu da ƙari, suna da saurin sarrafawa da aunawa mai yawa tare da ƙimar daidaito sama da kashi 90%.
Muhimmanci a cikin marufi na masana'antu
A fannoni da dama, na'urorin auna nauyi masu yawa sun maye gurbin tsoffin hanyoyin auna nauyi da tattarawa.
Gudu da daidaito
Babban fa'idodin na'urar auna nauyi mai yawan kai sune saurinta da daidaitonta. Misali, tana iya nauyin sau 40-120 a cikin minti ɗaya kawai. Don haka, na'urar tattara nauyi mai yawan kai jari ne mai amfani ga kowace kasuwanci da ke buƙatar injin tattara kwakwalwan kwamfuta mai inganci, na'urar tattara wake, na'urar tattara shayi, ko na'urar tattara kayan lambu.
Ana amfani da shi a masana'antu da yawa
Idan kamfanin ku yana da alaƙa da shirya abinci, dole ne a auna kayan daidai kuma a cika su da sauri da daidaito ba tare da ɓatar da komai ba.
Sukari, abincin dabbobin gida, dankali, taliya, hatsi, da sauransu, suna da wahalar aunawa yadda ya kamata ko kuma suna iya makale a cikin kayan aikin, duk da haka injin tattarawa mai nauyin kai da yawa yana aiki da kyau da su duka.
Mai sauƙin amfani
Tsarin sarrafawa mai sassauƙa da allon taɓawa mai dacewa da ɗan adam su ne na yau da kullun akan na'urorin auna kai da yawa na zamani. Akwai tsare-tsare da yawa don hana canje-canje kwatsam ga saitunan mahimmanci. Kuma tsarin sarrafawa yana ba da tsarin gano kai don warware matsaloli cikin sauri da sauƙi.
Sauƙin tsaftacewa
Domin sauƙaƙe samun damar shiga da tsaftace manyan sassanta, Smart Weight tana amfani da haɗin albarkatun haɓaka ta da faɗaɗa ilimin da ake buƙata don cire tarkon abinci yayin aiwatar da cika ma'auni. Bugu da ƙari, IP65 ne za a iya wanke sassan da abincin ya shafa kai tsaye.
Babban daidaito
Ingancin ingancin injin ɗaukar nauyin nauyi mai yawa ya samo asali ne daga irin wannan fasahar zamani wadda ke sa ta zama mai sauri da sauƙi. Yin hakan na iya ƙara yiwuwar kowane nauyin ya kasance cikin kewayon da ake so, yana inganta yawan amfanin ƙasa da kuma rage ɓarna zuwa mafi ƙarancin adadin da zai yiwu.
Ƙarin aikace-aikace
Ingancin aiki da ingancin injin marufi mai nauyin nau'i mai yawa da kuma ingantaccen aiki ya sa ya shahara a fannoni daban-daban, ciki har da:
· Abinci
· Sassan ƙarfe
· Magunguna
· Sinadaran sinadarai
· Sauran sassan masana'antu.
Bugu da ƙari, nan da shekarar 2023, ɓangaren abinci zai iya ɗaukar fiye da rabin tallace-tallace na na'urorin auna nauyi masu yawa. Don haka, lokaci ne mai kyau don fara bincika masana'antun na'urorin auna nauyi masu yawa.
Zuba jari sau ɗaya
Sayen kadarar da ba ta da iyaka muhimmin alhaki ne na kuɗi tare da sakamako ɗaya. Hakika, za ku yi tunani game da abubuwa da yawa, kamar girman injin, farashi, aiki, gininsa, da sauransu. Yana da mahimmanci a sami amintaccen mai samar da kayayyaki.
Abin farin ciki, a Smart Weight , mun daɗe muna samar da injunan marufi. Haka kuma, abokan cinikinmu suna farin ciki kuma sau da yawa suna sake yin oda don wata injin.
A ƙarshe, injin ɗinmu na ɗaukar nauyin nauyi mai yawa aiki ne na fasaha kuma yana ba ku babban gudu, daidaito, da daidaito kuma yana da damar ceton miliyoyin mutane a cikin dogon lokaci.
Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Haɗin Sauri
Injin shiryawa



