Sabis
  • Cikakken Bayani

Game da Smart Weigh

Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd sanannen masana'anta ne a cikin ƙira, ƙira da shigarwa na ma'aunin nauyi na multihead, ma'aunin linzamin kwamfuta, ma'aunin duba, mai gano ƙarfe tare da babban sauri da daidaito mai tsayi kuma yana ba da cikakkiyar ma'auni da ɗaukar hoto don saduwa da buƙatu daban-daban. An kafa shi tun 2012, Smart Weigh Pack yana godiya da fahimtar ƙalubalen da masana'antun abinci ke fuskanta. Yin aiki tare da duk abokan haɗin gwiwa, Smart Weigh Pack yana amfani da ƙwarewarsa na musamman da gogewa don haɓaka ingantaccen tsarin sarrafa kansa don aunawa, tattarawa, lakabi da sarrafa kayan abinci da marasa abinci.

Gabatarwar Samfur

Bayanin samfur

 Ingancin Fresh Kayan lambu 'Ya'yan itace Cherry Tumatir Packaging Machine don Mai samarwa | Smart Weigh

Amfanin Kamfanin

01
Mart Weigh ba kawai biya sosai da hankali ga pre-tallace-tallace da sabis, amma kuma bayan tallace-tallace sabis.
02
Muna da ƙungiyar injiniyan ƙirar injin ɗinmu, keɓance ma'aunin nauyi da tsarin tattarawa tare da gogewar shekaru 6.
03
Smart Weigh an gina manyan nau'ikan inji guda 4, sune: awo, injin tattara kaya, tsarin tattara kaya da dubawa.

Tambayoyin da ake yawan yi game da cika tire da layin tattara kaya

Q:

Game da biyan ku fa?

A:

T/T ta asusun banki kai tsaye L/C a gani

Q:

Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?

A:

Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, zamu iya yin yarjejeniya ta hanyar biyan L/C don ba da garantin kuɗin ku.

Q:

Shin kai kamfani ne ko kamfani?

A:

Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.

Q:

Me ya sa za mu zabe ku?

A:

Ƙwararrun ƙwararrun sa'o'i 24 suna ba ku sabis na garanti na watanni 15 Za'a iya maye gurbin tsofaffin sassan injin komai tsawon lokacin da kuka sayi injin mu ana samar da sabis na ƙasashen waje.

Q:

Sanarwa Na Siyan Tsarin Marufin Ma'aunin Ma'auni Mai Girma

A:

Bayanan kula lokacin zabar na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa: Cancantar masana'anta. Ya haɗa da wayar da kan kamfani, ikon bincike da haɓakawa, adadin abokan ciniki da takaddun shaida. Kewayon auna na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawan kai. Akwai 1 ~ 100 grams, 10 ~ 1000 grams, 100 ~ 5000 grams, 100 ~ 10000grams, da yin la'akari da daidaito ya dogara da nauyi kewayon. Idan ka zaɓi kewayon gram 100-5000 don auna samfuran gram 200, daidaito zai fi girma. Amma kuna buƙatar zaɓar na'ura mai ɗaukar nauyi bisa ga girman samfurin. Gudun na'urar tattarawa. Gudun yana da alaƙa da daidaituwa tare da daidaito. Mafi girman gudu shine; mafi muni da daidaito shine. Don na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik, zai fi kyau a yi la'akari da ƙarfin ma'aikaci. Yana da mafi kyawun zaɓi don samun maganin na'ura mai tattarawa daga Kayan Marufi na Smart Weigh, zaku sami daidaitaccen magana mai dacewa tare da daidaitawar lantarki. Halin aikin injin. Ya kamata aikin ya zama muhimmin batu lokacin zabar mai ba da kaya mai ɗaukar nauyi mai nauyi. Ma'aikacin zai iya aiki da kiyaye shi cikin sauƙi a cikin samarwa yau da kullun, yana adana ƙarin lokaci. Sabis na tallace-tallace. Ya haɗa da shigarwa na inji, gyara na'ura, horo, kulawa da dai sauransu. Smart Weigh Packaging Machinery yana da cikakken bayan tallace-tallace da sabis na tallace-tallace. Sauran sharuɗɗan sun haɗa da amma ba'a iyakance ga bayyanar injin ba, ƙimar kuɗi, kayan gyara kyauta, sufuri, bayarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi da sauransu.

Shin kuna neman haɓaka aiki a cikin tsarin tattara tumatir ku? Kada ku duba fiye da injin ɗin mu na tumatir ceri! Muna ba da nau'ikan nau'ikan marufi guda 2 don tumatir ceri, na'ura ce ta clamshell tray denesting machine da na'urar cika nau'i na tsaye tare da ma'aunin nauyi mai yawa.


Injin shirya tumatir Cherry don clamshell
/ Tire Denester




Tsarin tattarawa ta atomatik na inji mai ɗaukar tumatir ceri shine:

  1. 1. Inline conveyor yana isar da tumatir ceri zuwa ma'aunin kai da yawa

  2. 2. Multihead weighter auto auna da ceri tumatir a matsayin saiti nauyi

  3. 3. A lokaci guda na'ura mai hana tire ta zab'i & sanya tireloli marasa komai, mai abin da ya dace ya aika da tire marasa komai zuwa wurin cikawa.

  4. 4. Multi head sikelin auto cika tumatir a cikin trays

  5. 5. Rufe clamshell, buga ainihin nauyin a kan lakabin kuma tsaya a saman tire.



Mataki na 1: yana isar da tumatir ceri zuwa ma'aunin kai da yawa


Mataki na 2: auna atomatik da cika tumatir cherry cikin tire


Mataki na 3: tara tire da sanya tire marasa komai


Mataki 4: atomatik rufe clamshell




Kuma Smart Weigh yana ba da wani nau'in ma'aunin nauyi don berries, yana da nauyi mai laushi sosai idan aka kwatanta da ma'aunin multihead anan. Kuna iya ƙarin sani game da shi idan kuna sha'awar.




Injin tattara kayan tumatir Cherry don jakar matashin kai
/ VFFS inji

Aikace-aikace
bg













Aikin Inji
bg

Multihead Weigh

²   IP65 mai hana ruwa

²   PC duba bayanan samarwa

²   Tsarin tuƙi na yau da kullun & dacewa don sabis

²   4 tushe frame ci gaba da inji a guje barga & high daidaici

²   Kayan hopper: dimple (samfurin m) da zaɓi na fili (samfurin mai gudana kyauta)

²   Allolin lantarki masu musanya tsakanin samfuri daban-daban

²   Load cell ko duban hotuna akwai don samfura daban-daban

Samfura

SW-M10

SW-M12

SW-M14

SW-M16

SW-M20

SW-M24

Rage(g)

1-1000

10-1500

10-2000

Single: 10-1600

Tagwaye: 10-1000×2

Single: 10-2000

Tagwaye: 10-1000×2

Single: 3-500

Tagwaye: 3-500×2

Gudun (jakunkuna/min)

65

100

120

Single: 120

Biyu: 65×2

Single: 120

Biyu: 65×2

Single: 120

Biyu: 100×2

Cakuda awo

×

×

×

Daidaito (g)

± 0.1-1.5

± 0.1-1.5

± 0.1-1.5

± 0.1-1.0

± 0.1-1.0

± 0.1-1.0

Kariyar tabawa

7" ko 9.7" Zaɓin allo na taɓawa, zaɓin yaruka da yawa

Wutar lantarki

220V / 50HZ ko 60HZ; lokaci guda

Tsarin Tuƙi

Motar Stepper (Tuƙi Modular)

Bayanan da ke sama don bayanin ku ne, ainihin gudun yana ƙarƙashin abubuwan samfuran ku.

Na'urar tattara kaya a tsaye

²   Ci gaba da fim ta atomatik yayin gudana

²   Airlock fim mai sauƙi don loda sabon fim

²   Samar da kyauta da firintar kwanan watan EXP

²   Ana iya ba da aikin keɓancewa & ƙira

²   Ƙarfi mai ƙarfi yana tabbatar da aiki mai ƙarfi a kowace rana

²   Kulle ƙararrawar kofa kuma dakatar da gudu tabbatar da aikin aminci

Samfura

Saukewa: SW-P320

Saukewa: SW-P420

Saukewa: SW-P520

Saukewa: SWP620

Saukewa: SW-720

Tsawon jaka

60-200 mm

60-300 mm

80-350 mm

80-400 mm

80-450 mm

Fadin jaka

50-150 mm

60-200 mm

80-250 mm

100-300 mm

140-350 mm

Matsakaicin fadin fim

320 mm

420 mm

mm 520

mm 620

mm 720

Salon jaka

Budurwar matashin kai, jakar matashin kai da jakan gusset na tsaye

Gudu

5-55 jakunkuna/min

5-55 jakunkuna/min

5-55 jakunkuna/min

5-50 jakunkuna/min

5-45 jakunkuna/min

Kaurin fim

0.04-0.09 mm

0.04-0.09 mm

0.04-0.09 mm

0.04-0.09 mm

0.06-0.12 mm

Amfanin iska

0.65 mpa

0.65 mpa

0.65 mpa

0.8 mpa

10.5 mpa

Wutar lantarki

220V/50HZ ko 60HZ

Bayanan da ke sama don bayanin ku ne, ainihin gudun yana ƙarƙashin nauyin abin da kuke so.

Ƙayyadaddun bayanai
bg

Samfura

SW-PL1

Ma'aunin nauyi

10-5000 grams

Girman Jaka

120-400mm (L); 120-400mm (W)

Salon Jaka

Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe huɗu

Kayan Jaka

Laminated fim; Mono PE fim

Kaurin Fim

0.04-0.09mm

Gudu

20-100 jaka/min

Daidaito

+ 0.1-1.5 grams

Auna Bucket

1.6L ko 2.5L

Laifin Sarrafa

7" ko 10.4" Touch Screen

Amfani da iska

0.8Mps 0.4m3/min

Tushen wutan lantarki

220V / 50HZ ko 60HZ; 18A; 3500W

Tsarin Tuki

Motar Stepper don sikelin; Servo Motor don jaka

Na'urorin haɗi
bg

Na'urorin haɗi

SW-B1 Z nau'in jigilar guga
Samfura

SW-B1

Isar da tsayi

1800-4500 mm

Girman guga

1.8L ko 4.0L

Gudun ɗauka

40-75 buckets/min

Kayan guga

Farin PP (dimple surface)

Wutar lantarki

220V50HZ ko 60HZ, lokaci guda

Gabaɗayan firam ɗin da SUS304 bakin karfe ya yi, mafi kwanciyar hankali idan aka kwatanta da mai isar da sarkar.


SW-B2 Hankali Elevator

Samfura

SW-B2

Isar da tsayi

1800-4500 mm

Faɗin bel

220-400 mm

Gudun ɗauka

40-75 cell/min

Kayan guga

Farin PP (matakin abinci)

Wutar lantarki

220V50HZ ko 60HZ, lokaci guda

Ana iya wanke shi da ruwa.

Ana amfani dashi sosai a cikin salatin, kayan lambu da 'ya'yan itace.

SW-B1 Karamin aiki dandamali

Barga da aminci tare da shingen tsaro da tsani

Material: SUS304 ko carbon karfe

Madaidaicin girman: 1.9(L) x 1.9(W) x 1.8(H) m

Girman da aka keɓance yana karɓa.

SW-B4 mai ɗaukar fitarwa

Tare da mai canzawa, saurin daidaitacce

Material: SUS304 ko carbon karfe

Tsawon 1.2-1.5m, nisa bel: 400 mm

SW-B5 Rotary tattara tebur

Zabi biyu

Saukewa: SUS304

Tsawo: 730+50mm.

Diamita. 1000mm

Bayanin kamfani
bg

Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kasa da aka keɓe an ƙaddamar da su a cikin kammala awo da kuma marufi don masana'antar shirya abinci. Mu ne wani hadedde manufacturer na R&D, masana'antu, marketing da kuma samar da bayan-sale sabis. Muna mai da hankali kan injin aunawa mota da ɗaukar kaya don kayan ciye-ciye, samfuran noma, sabbin samfura, daskararre abinci, shirye-shiryen abinci, filastik hardware da sauransu.


RFQ
bg

Ta yaya za mu iya cika bukatunku da kyau?

Za mu ba da shawarar samfurin na'ura mai dacewa da kuma yin ƙira na musamman dangane da cikakkun bayanai da bukatun ku.

 

Yadda ake biya?

T/T ta asusun banki kai tsaye

L/C na gani

 

Ta yaya za ku iya duba ingancin injin mu?

Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin bayarwa. Menene ƙari, maraba da zuwa masana'antar mu don bincika injin da ke da ku.

Samfura mai alaƙa
bg
Bayanai na asali
  • Shekara ta kafa
    --
  • Nau'in kasuwanci
    --
  • Kasar / yanki
    --
  • Babban masana'antu
    --
  • MAFARKI MAI GIRMA
    --
  • Kulawa da Jagora
    --
  • Duka ma'aikata
    --
  • Shekara-iri fitarwa
    --
  • Kasuwancin Fiew
    --
  • Hakikanin abokan ciniki
    --

Nasiha

Aika tambayar ku

Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa