Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Smart Weigh ya ba da shawarar amfani da na'urar auna taliya mai girman hopper, wadda za ta iya ɗaukar samfuran tsayin 200mm-300mm da jakunkuna 60 a minti ɗaya (minti 60 x 60 x 8 = jakunkuna 28800 a rana), don samfuran dogaye, masu laushi, masu danshi, da kuma masu mannewa.

Zai iya rarraba kayan daidai gwargwado a cikin kowace tire mai layi domin yana da mazugi mai juyawa na tsakiya wanda za a iya daidaita shi da sauri don nau'ikan kayan daban-daban.
Tsakanin kowanne daga cikin tiren ciyarwa na layi, an yi na'urori masu juyawa musamman waɗanda ke taimakawa wajen canja wurin kayayyaki masu tsayi da floppy zuwa cikin hopper na ciyarwa.
An yi ginin ne da kayan kariya daga ruwa na IP65 don tsaftacewa mai sauƙi. Domin a iya sarrafa mannewa yadda ya kamata, ɓangaren da abincin ya shafa yana amfani da faranti masu dimpled.
An yi kusurwar magudanar fitar da ruwa a kusurwar digiri 60 domin ƙara saurin fitar da ruwa da kuma tabbatar da fitar da ruwa mai santsi.
Tsarin matsin lamba na iska da aka gina a ciki yana tabbatar da aikin sassan lantarki na yau da kullun, wanda zai iya hana danshi.
An ƙara kauri ginshiƙin tsakiya don ƙara ƙarfin injin da kuma daidaita aikin hopper.

Matsakaicin saurin aunawa (BPM) | ≤60 BPM |
nauyi ɗaya | nauyi ɗaya |
Kayan injin | 304 bakin karfe |
Ƙarfi | Na'urar AC guda ɗaya 220V;50/60HZ;3.2kw |
HMI | Allon taɓawa mai cikakken launi inci 10.4 |
mai hana ruwa | Zaɓin IP64/IP65 |
Matsayi na atomatik | Na atomatik |
1. Na'urar auna nauyi mai inganci mai ƙudurin matsayi mai girman decimal biyu.
2. Tsarin dawo da shirin zai iya tallafawa daidaita nauyin sassa da yawa da kuma rage kurakuran aiki.
3. Akwai tsarin dakatarwa ta atomatik don kada a adana kayan da aka zubar a kan sharar marufi.
4. Mutum ɗaya zai iya sarrafa na'ura ɗaya saboda sauƙin amfani da kuma sauƙin amfani da allon taɓawa mai wayo.
5. Ana iya yin gyare-gyare masu zaman kansu zuwa girman layi.
Ana iya auna taliyar shinkafa, vermicelli, wake, taliyar cheddar, da sauran taliyar laushi ta amfani da na'urorin auna taliyar da yawa .

Na'urorin auna nauyi iri-iri, gami da na'urorin auna nauyi na chopstick don kayan sanda, na'urorin auna nauyi na kai 24 don kayan gauraye, na'urorin auna nauyi na layi don dogon samfura masu rauni, na'urorin auna nauyi na layi don foda da ƙananan granules, na'urorin auna nauyi na nama don kayan manne, na'urar auna nauyi na salati don kayan lambu daskararre, da sauransu, Smart Weight zai iya keɓance su don biyan takamaiman buƙatun kowane abokin ciniki. Kuna iya zaɓar na'urar auna nauyi ɗaya ko na'urar auna nauyi da yawa daga sabis ɗin Smart Weight mai sauƙin amfani dangane da takamaiman buƙatunku. Dangane da takamaiman buƙatunku, zaku iya zaɓar na'urorin auna nauyi ɗaya ko fiye, kuma kuna iya canza saurin injin cikin 'yanci.

Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425