loading

Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!

Aikace-aikace

Aikace-aikace

Layin injin tattarawa da Smart Weight Packaging Machinery Co., Ltd ke bayarwa yana da amfani sosai. Ana amfani da layin tattarawa galibi a gidan burodi, hatsi, busasshen abinci, alewa, abincin dabbobi, abincin teku, abun ciye-ciye, abinci mai daskarewa, foda, filastik da sukurori. Za mu yi aiki kuma mu ƙirƙira sabbin hanyoyin tattarawa bisa ga samfuran da aka saba amfani da su, saboda samfuran daban-daban suna da fasali daban-daban.
Idan samfurinka na musamman ne, barka da zuwa tuntuɓar mu da cikakkun bayanai, muna da kwarin gwiwa don mafita ta musamman da aka ƙera don shiryawa.

Babu bayanai

Salon shiryawa

Layin ɗaukar kaya a tsaye yana da na'urar auna nauyi mai yawa da injin VFFS. Injin cika hatimin tsari na tsaye yana iya yin jakar matashin kai, jakar gusset da jakar da aka rufe da murabba'i huɗu.
Layin tattarawa mai juyawa ya dace da kowane nau'in jaka da aka riga aka tsara, kamar jakar lebur, jakar doypack, aljihun ƙasa da sauransu. Muna ba da injin tattarawa na jaka ɗaya na yau da kullun da injin tattarawa mai juyawa na jaka biyu don biyan buƙatunku na saurin daban-daban.
Don fakitin tire, muna tsarawa da samar da tire denester don biyan buƙatun atomatik gaba ɗaya.
Haka kuma za mu iya samar da cikakken layin tattara gwangwani/kwalba ta atomatik daga ciyar da kwalba mara komai, aunawa da cika kayan mota, zuwa rufe kwalba da rufewa.

Babu bayanai
Tuntube mu

Gine-gine na B, Kunxin Industrial Park, Lamba ta 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425

Tuntube Mu
Haƙƙin mallaka © 2025 | Kamfanin Injin Kwafi na Smartweigh na Guangdong, Ltd. Taswirar Yanar Gizo
Tuntube mu
whatsapp
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
whatsapp
warware
Customer service
detect