Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Idan aka kwatanta da kamfanonin da ke ba da ayyukan ODM da OEM, kamfanoni kaɗan ne kawai ke ba da ayyukan OBM. Kamfanin da ya kera samfurin asali yana nufin kamfanin Multihead Weigher, wanda ke sayar da nasa alamar Multihead Weigher kuma yana sayar da kayayyakinsa a ƙarƙashin alamarsa. Masana'antun OBM za su ɗauki alhakin komai, gami da samarwa da haɓakawa, sarkar samar da kayayyaki, isarwa, da tallatawa. Kammala aikin OBM yana buƙatar ingantacciyar hanyar sadarwa ta tallace-tallace a cikin manyan tashoshi na duniya da na masu alaƙa, wanda ke ɗaukar kuɗi mai yawa. Tare da saurin haɓaka Smart Weight Packaging Machinery Co., Ltd, ya himmatu wajen samar da ayyukan OBM nan gaba kaɗan.

Kamfanin Smart Weight Packaging, wani kamfani ne da ya ƙware a kera vffs a China, yana da ƙwarewa sosai a ƙira da haɓaka samfura. A cewar kayan, samfuran Smart Weight Packaging an raba su zuwa rukuni-rukuni da dama, kuma na'urar auna nauyi mai yawa tana ɗaya daga cikinsu. Injin duba Smart Weight da aka bayar an tsara shi ne bisa ga ƙa'idodi da ƙa'idodi na masana'antu. Zafin rufewa na injin tattarawa na Smart Weight ana iya daidaita shi don fim ɗin rufewa daban-daban. Ba zai yi saurin lalacewa a ƙarƙashin zafin jiki mai yawa ba. Tsarin ƙarfensa yana da ƙarfi sosai kuma kayan da ake amfani da su suna da ƙarfin rarrafe mai kyau. Jakar Smart Weight babban marufi ne don haɗakar kofi, gari, kayan ƙanshi, gishiri ko abubuwan sha nan take.

Mun san cewa jigilar kayayyaki da sarrafa kayayyaki suna da mahimmanci kamar yadda samfurin kanta yake da muhimmanci. Saboda haka, muna aiki tare da abokan cinikinmu a cikin kamfani, musamman a ɓangaren sarrafa kayayyaki a lokaci da kuma a wurin da ya dace.
Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425