loading

Láti ọdún 2012 - Smart Weight ti pinnu láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ wọn pọ̀ sí i pẹ̀lú owó tí ó dínkù. Kàn sí wa nísinsìnyí!

Àwọn Ohun Tó Yẹ Kí A Fiyèsí Nígbà Tí A Bá Ń Ra Ẹ̀rọ Àkójọ Àìfọwọ́sí

Ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ilé ti ń yára dàgbàsókè, àti àwọn ọjọ́ tí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò ìdìpọ̀ gbára lé àwọn ohun tí a ń kó wọlé ti lọ tipẹ́tipẹ́. Àwọn olùṣe ẹ̀rọ ìdìpọ̀ aládàáni ti ṣe ìlọsíwájú pàtàkì nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ, àwọn ẹ̀rọ wọn sì le bá àìní ìdìpọ̀ ilé-iṣẹ́ mu ní kíkún báyìí. Àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ aládàáni ti ṣiṣẹ́ ní àṣeyọrí sí onírúurú ilé-iṣẹ́, bíi oúnjẹ, kẹ́míkà, àwọn ọjà ìlera, àti ìtọ́jú ìṣègùn.

Sibẹsibẹ, pẹlu ọpọlọpọ oniruuru ti o wa ni ọja, awọn iṣọra wo ni awọn ile-iṣẹ yẹ ki o ṣe nigbati wọn ba n ra awọn ohun elo iṣakojọpọ adaṣe?

Àwọn Irú Ẹ̀rọ Àkójọ Àdánidá Tó Wà Láàtọ̀ọ́sẹ̀ Tó Wà

Oríṣiríṣi ẹ̀rọ ìdìpọ̀ aládàáni ló wà ní ọjà, àwọn ilé iṣẹ́ sì gbọ́dọ̀ yan èyí tó tọ́ gẹ́gẹ́ bí wọ́n ṣe nílò rẹ̀. Àwọn wọ̀nyí ni díẹ̀ lára ​​àwọn ẹ̀rọ ìdìpọ̀ aládàáni tí a lò jùlọ:

Àwọn Ẹ̀rọ Ìkún Ìwọ̀n

Àwọn ohun èlò ìkún omi ń wọ̀n wọ́n, wọ́n sì ń kún onírúurú ọjà sínú àpótí, bíi ìwọ̀n linear tàbí ìwọ̀n orí púpọ̀ fún granule, ìwọ̀n auger fún lulú, fifa omi fún omi. Wọ́n lè fi ẹ̀rọ ìdìpọ̀ onírúurú sílẹ̀ fún ìlànà ìdìpọ̀ aládàáṣe.

Àwọn Ohun Tó Yẹ Kí A Fiyèsí Nígbà Tí A Bá Ń Ra Ẹ̀rọ Àkójọ Àìfọwọ́sí 1

Àwọn Ẹ̀rọ Fọ́ọ̀mù-Fíkún-Ìdìmú (VFFS)

Àwọn ilé iṣẹ́ ohun mímu àti oúnjẹ sábà máa ń lo àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí láti kó àwọn ọjà bíi ìrẹsì, kọfí, àti àwọn oúnjẹ díẹ̀díẹ̀. Àwọn ẹ̀rọ VFFS lè ṣe àwọn àpò tí ó ní onírúurú ìrísí àti ìrísí, kí wọ́n sì máa lo onírúurú ohun èlò, bíi fíìmù tí a fi laminated ṣe àti polyethylene.

Àwọn Ohun Tó Yẹ Kí A Fiyèsí Nígbà Tí A Bá Ń Ra Ẹ̀rọ Àkójọ Àìfọwọ́sí 2

Àwọn Ẹ̀rọ Fọ́ọ̀mù Kíkún-Ìdìmú (HFFS)

Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí ni a sábà máa ń lò láti kó àwọn ọjà bíi chocolate, kúkì, àti ọkà. Àwọn ẹ̀rọ HFFS máa ń ṣe èdìdì ìdúró kan, wọ́n sì lè ṣe onírúurú ìdìpọ̀, títí kan doypack àti àwọn àpò tí a ti ṣe tẹ́lẹ̀.

Àwọn Ohun Tó Yẹ Kí A Fiyèsí Nígbà Tí A Bá Ń Ra Ẹ̀rọ Àkójọ Àìfọwọ́sí 3

Àwọn Olùkó Àpò

Ẹ̀rọ ìdìpọ̀ àpótí náà máa ń kó àwọn ọjà kọ̀ọ̀kan, bíi ìgò, agolo, tàbí àpò, ó sì máa ń to wọ́n sí ọ̀nà tí a ti pinnu tẹ́lẹ̀ kí ó tó fi wọ́n sínú àpótí tàbí àpótí páálí. A lè ṣètò ẹ̀rọ náà láti ṣe àwọn ìwọ̀n àti ìrísí ọjà tó pọ̀, a sì tún lè ṣe é ní ọ̀nà tí ó bá àwọn ohun tí a nílò nínú àpótí mu. A lè ṣe àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ àpótí náà ní àdánidá, aládàáni, tàbí pẹ̀lú ọwọ́, ó sinmi lórí àwọn ohun tí a nílò nínú iṣẹ́ náà.

Àwọn Ẹ̀rọ Ìsàmì

Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí lo àwọn àmì sí àwọn ọjà àti ìdìpọ̀. Wọ́n lè lo àwọn àmì oríṣiríṣi, títí bí àwọn àmì tí ó ní ìtẹ̀sí, àwọn àmì tí ó dín ooru kù, àwọn àmì tí ó ní ìdè tútù àti àwọn àmì apá. Àwọn ẹ̀rọ àmì oríṣiríṣi tún lè lo àwọn àmì oríṣiríṣi sí ọjà kan, bíi àwọn àmì iwájú àti ẹ̀yìn, tàbí àwọn àmì orí òkè àti ìsàlẹ̀.

Àwọn ohun èlò ìpalẹ̀mọ́

Àwọn ohun èlò ìpalẹ̀mọ́ máa ń kó àwọn ọjà jọ, wọ́n sì máa ń ṣètò wọn lórí àwọn páálí fún ìtọ́jú àti gbígbé wọn. Wọ́n lè ṣe àwọn ọjà mìíràn, títí bí àpò, páálí àti àpótí.

Ṣe àlàyé nípa ọjà tí a fẹ́ kó sínú àpótí

Àwọn olùpèsè ẹ̀rọ ìfipamọ́ ní oríṣiríṣi ẹ̀rọ ìfipamọ́, nígbà tí wọ́n bá ń ra àwọn ẹ̀rọ ìfipamọ́, ọ̀pọ̀ ilé-iṣẹ́ nírètí pé ẹ̀rọ kan ṣoṣo lè kó gbogbo ọjà wọn jọ. Síbẹ̀síbẹ̀, ipa ìfipamọ́ ẹ̀rọ tó báramu kéré sí ti ẹ̀rọ tó báramu. Nítorí náà, ó dára láti kó irú àwọn ọjà tó jọra jọra, nítorí náà lo ẹ̀rọ ìfipamọ́ tó pọ̀ jùlọ. Àwọn ọjà tó ní ìwọ̀n tó yàtọ̀ síra yẹ kí wọ́n kó jọ lọ́tọ̀ọ̀tọ̀ láti rí i dájú pé ìfipamọ́ náà dára.

Yan Awọn Ẹrọ Apoti Pẹlu Iṣẹ Iye Owo Ti o Ga julọ

Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ ìdìpọ̀ nílé, dídára àwọn ẹ̀rọ ìdìpọ̀ tí àwọn ilé-iṣẹ́ ń ṣe ti sunwọ̀n síi gidigidi. Nítorí náà, àwọn ilé-iṣẹ́ gbọ́dọ̀ yan àwọn ẹ̀rọ ìdìpọ̀ pẹ̀lú ìpíndọ́gba iye owó tí ó ga jùlọ láti rí i dájú pé àwọn àǹfààní púpọ̀ jùlọ wà.

Yan Awọn Ile-iṣẹ Pẹlu Imọ-jinlẹ ninu Ile-iṣẹ Ẹrọ Apoti

Àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n ní ìrírí nínú iṣẹ́ ẹ̀rọ ìfipamọ́ ní àǹfààní nínú ìmọ̀-ẹ̀rọ, dídára ọjà, àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà. Yíyan àwọn àwòṣe tí ó ní ìmọ̀-ẹ̀rọ àgbà àti dídára tí ó dúró ṣinṣin ṣe pàtàkì nígbà tí a bá ń yan olùpèsè ẹ̀rọ ìfipamọ́. Èyí ń rí i dájú pé ìlànà ìfipamọ́ náà yára àti pẹ́ títí, pẹ̀lú agbára díẹ̀, iṣẹ́ ọwọ́ díẹ̀, àti ìwọ̀n ìfọ́mọ́ díẹ̀.

Ṣe Àwọn Àyẹ̀wò àti Ìdánwò Lórí Ibùdó

Tí ó bá ṣeé ṣe, àwọn ilé-iṣẹ́ gbọ́dọ̀ lọ sí ilé-iṣẹ́ ohun èlò ìfipamọ́ fún àyẹ̀wò àti ìdánwò níbi iṣẹ́ náà. Èyí yóò ràn wọ́n lọ́wọ́ láti rí bí ìfipamọ́ náà ṣe ń ṣiṣẹ́ àti láti ṣe àyẹ̀wò dídára ohun èlò náà. Ó tún dára láti mú àwọn àpẹẹrẹ wá láti dán ẹ̀rọ náà wò láti rí i dájú pé ó bá àwọn ohun tí a fẹ́ mu. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùpèsè máa ń gbà àwọn oníbàárà láyè láti gba àwọn àpẹẹrẹ láti dán ẹ̀rọ wọn wò.

Iṣẹ́ Àkókò Tó Tẹ̀lé Lẹ́yìn Títà

Àwọn olùṣe ẹ̀rọ ìfipamọ́ lè kùnà, tí ẹ̀rọ náà bá sì kùnà ní àsìkò tí ó ga jùlọ, àdánù tí ilé-iṣẹ́ náà lè fà lè pọ̀ gan-an. Nítorí náà, yíyan olùṣe ẹ̀rọ tí ó ní iṣẹ́ tí ó yẹ àti tí ó gbéṣẹ́ lẹ́yìn títà ṣe pàtàkì láti dábàá àwọn ọ̀nà àbájáde tí ẹ̀rọ náà bá bàjẹ́.

Yan Iṣiṣẹ ati Itọju ti o Rọrun

Bí ó ti ṣeé ṣe tó, àwọn ilé-iṣẹ́ gbọ́dọ̀ yan àwọn ẹ̀rọ ìfúnni ní oúnjẹ aládàáṣe, àwọn ohun èlò ìpèsè tí ó péye, àti àwọn ẹ̀rọ tí ó rọrùn láti tọ́jú láti mú kí iṣẹ́ àkójọ pọ̀ sí i àti láti dín owó iṣẹ́ kù. Ọ̀nà yìí dára fún ìdàgbàsókè ìgbà pípẹ́ ti ilé-iṣẹ́ náà, ó sì ń rí i dájú pé iṣẹ́ àkójọ náà kò ní bàjẹ́.

Ìdàgbàsókè ti Ilé Iṣẹ́ Àpò Ilẹ̀:

Láàárín ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ní orílẹ̀-èdè náà ti yí padà lọ́nà tó ga, ó sì ti tẹ̀síwájú láti ìgbẹ́kẹ̀lé àwọn ohun tí wọ́n ń kó wọlé sí àwọn ẹ̀rọ tí wọ́n lè ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ ní kíkún fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé-iṣẹ́.

Àwọn èrò ìkẹyìn

Yíyan ohun èlò ìdìpọ̀ aládàáni tó tọ́ fún iṣẹ́ rẹ lè jẹ́ ìpèníjà. Àwọn àmọ̀ràn tó wà lókè yìí lè ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti yan àwọn olùṣe ẹ̀rọ ìdìpọ̀ aládàáni tó tọ́ àti ohun èlò ìdìpọ̀ tó bá àìní wọn mu. Nípa lílo àwọn ìṣọ́ra wọ̀nyí, àwọn ilé-iṣẹ́ lè rí i dájú pé ìlànà ìdìpọ̀ náà rọrùn tó sì gbéṣẹ́, kí wọ́n sì mú iṣẹ́ wọn sunwọ̀n sí i. Ẹ ṣeun fún Read, kí ẹ sì rántí láti wo àkójọpọ̀ àwọn ẹ̀rọ ìdìpọ̀ aládàáni ní Smart Weight.

 

ti ṣalaye
Irọrun wo ni ẹ̀rọ ìṣọpọ̀ oúnjẹ mú wá?
Bawo ni Lati Yan Ẹrọ Iṣakojọpọ Chips kan?
Itele
Nípa Ìwọ̀n Ọlọ́gbọ́n
Àpò Ọlọ́gbọ́n Ju Ti A Ti Rè Lọ

Smart Weigh jẹ́ olórí kárí ayé nínú àwọn ètò ìwọ̀n tó péye àti àwọn ètò ìdìpọ̀ tó ṣọ̀kan, tí àwọn oníbàárà tó ju ẹgbẹ̀rún kan lọ àti àwọn ìlà ìdìpọ̀ tó ju ẹgbẹ̀rún méjì lọ ní àgbáyé fọkàn tán. Pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ àdúgbò ní Indonesia, Europe, USA àti UAE , a ń fi àwọn ọ̀nà ìdìpọ̀ ìdìpọ̀ tó wọ́pọ̀ ránṣẹ́ láti fífúnni ní oúnjẹ títí dé pípa àwọn ohun èlò ìdìpọ̀.

Fi Ìránṣẹ́ Rẹ Ránṣẹ́
A ṣeduro fun ọ
Ko si data
Kan si wa
Pe wa
Àṣẹ-àdáwò © 2025 | Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. Máàpù ojú-ọ̀nà
Pe wa
whatsapp
Kan si Iṣẹ Onibara Kan
Pe wa
whatsapp
fagilee
Customer service
detect