Cibiyar Bayani

Binciken Fa'idodin da Haɓaka Kayan Aikin Marufi na atomatik ya kawo

Oktoba 17, 2022

Fasaha ta ci gaba, haka kuma tana da hanyoyin rayuwa da kasuwanci da yawa. Ɗaya daga cikin kamfanoni masu salon kasuwanci waɗanda ke aiwatar da su a cikin wuraren aikinsu ko masana'antu shine injunan tattara kaya ta atomatik maimakon aikin hannu.

 Auto weigh and pack

manual weighing

Na dogon lokaci, ana amfani da aikin hannu a masana'antu da kamfanoni don tattara samfuran da aka jigilar su da yawa. Koyaya, kamar sauran rundunonin rayuwa da yawa, salon ɗaukar kaya ya canza, kuma kamfanoni yanzu sun zaɓi injin marufi ta atomatik. Kuna son sanin fa'idodin wannan sabuwar hanyar tana bayarwa? Ci gaba a ƙasa.


Fa'idodin da aka Sami ta hanyar Haɓaka Kayan Aikin Marufi Na atomatik


Babu musun cewa injina sun sauƙaƙa rayuwar ɗan adam sosai. Wannan saboda ba wai kawai yana ceton farashin kamfani bane, amma yana haɓaka haɓakar samarwa da kuma tarar marufi ma. Duk da haka, ba waɗannan ba ne kawai dalilan da kamfanoni ke zaɓar na'urar tattara kayan aiki ta atomatik don aiwatar da ayyuka ba. Idan kamfani ne da ke son canzawa kuma kuna son sanin duk fa'idodin, ga duk fa'idodin yin hakan.


  1. 1. Ingantattun Kula da Lafiya


A da, sarrafa kansa a cikin injinan marufi ba su da ƙarfi don tabbatar da ingantaccen sarrafa abubuwan da aka ƙera. Don haka, aikin maimaituwa da gajiyawa na duba irin waɗannan abubuwa an bar su ga ma'aikatan ƴan adam ko na hannu.


Duk da haka, abubuwa sun canza tare da ci gaban fasaha da haɓaka kayan aiki tare da ingantaccen tsarin basirar wucin gadi. Na'urorin da aka haɗa tare da tsarin basirar ɗan adam mai wayo a yanzu suna ba da damar kwamfutoci don ganin duk wani kurakurai a samarwa wanda zai iya faruwa da kuma share abubuwan da ba su da kyau.


Binciken ya kasance daidai kashi 100 kuma har ma ya fi idon ɗan adam fa'ida.


2. Ingantacciyar Gudun samarwa


Mafi kyawun sashi game da haɗa injin marufi ta atomatik tsakanin ma'aikatan ku shine haɓaka saurin samarwa da ingancin marufi. Wannan sabon haɓakawa zai ba da damar injuna don samarwa da sauri, shiryawa, lakabi, da hatimi samfurin ku kuma sanya su saita jigilar kaya cikin motsi ɗaya. Ɗaya daga cikin misalin na'ura mai girma don aiwatar da waɗannan ayyuka shine na'ura mai ɗaukar kaya a tsaye.

 

Don haka, abin da ya ɗauki ma'aikata da yawa don yin fifiko, yana ɗaukar motsi cikin sauri na injin yanzu. Bugu da ƙari, kamfanoni za su iya dakatar da ma'aikata daga wannan aikin kuma su tilasta su a wuraren da ke buƙatar ƙarin ma'aikata. 


Yin amfani da injin marufi mai sarrafa kansa shima zai inganta daidaito da kuma rage kurakuran da ke cikin marufi da tazara mai yawa. Wannan zai zama kyakkyawan fa'ida ga hoton kamfanin ku ga jama'a waɗanda suka karɓi samfuran ku.


3. Rage Kudin Ma'aikata


Wani dalili mai amfani don zaɓar na'urar tattara kayan aiki ta atomatik shine don rage farashin aiki. Dukanmu mun san cewa kamfanoni suna aiki akan kasafin kuɗi mai tsauri kuma suna kula da layi mai kyau tsakanin abubuwan kashewa da ribar da suke samu. 

Automatic Packaging Equipment

Don haka, rage kowane nau'i na farashin da za su iya koyaushe yana cikin yardarsu. Na'urar tattara kayan aiki ta atomatik za ta taimaka wa kamfanin shiryawa, lakabi, hatimi gaba ɗaya, kuma ba za ku buƙaci wani ƙarfin hannu don aiwatar da aikin ba. Don haka, adana ku kuɗi mai yawa.


Haka kuma, shi ma ba zai sanya aljihun ku akan siyan sa ba. Wasu injunan tattara kaya ta atomatik suna da araha kuma suna aiwatar da duk ayyuka a lokaci guda. Na'ura mai ɗaukar ma'auni mai layi ɗaya daga cikin zaɓin.

 Linear weigher with mini premade pouch packing machine

4. Ingantattun Ergonomics da Rage Hadarin Raunin Ma'aikata


A cikin kamfanonin da ma'aikata ke gudanar da ayyuka masu maimaitawa a kan dogon lokaci, haɗarin raunin da ya shafi aikin ƙwayar cuta ba sabon abu ba ne. Wadannan raunin sau da yawa ana kiran su raunin ergonomic. 


Koyaya, cire ma'aikata daga aiki mai wahala da tsawon sa'o'i na maimaitawa da kuma zaɓin injina a maye gurbin su shine zaɓi mafi hikima. Wannan ba kawai zai rage raunin wurin aiki ba da ke da alaƙa da aikin hannu a cikin marufi amma kuma zai taimaka wa ingancin kamfani ta hanyar sanya ma'aikata a tashoshin da ke buƙatar ƙarin taɓawar ɗan adam.


Bugu da ƙari, wannan zai rage haɗarin raunin su kuma ya inganta ingantaccen samarwa.


Kammalawa


Yin amfani da na'urar marufi ta atomatik a cikin ma'aikatan ku shine ɗayan mafi hikimar yanke shawara da zaku iya yankewa. Wannan ba kawai zai cece ku adadin kuɗi mai yawa ba amma zai inganta ingantaccen samarwa ku da shigar da ma'aikata a cikin wuraren da ke buƙatar hakan yayin rage haɗarin rauni kuma.


Saboda haka, shawara ɗaya mai hikima za ta amfane ku a fannoni da yawa. Don haka, idan kuna neman injunan abin dogaro da dorewa, ma'aunin smart shine mafi kyawun kamfani don zaɓar daga. Tare da injunan ingantaccen abin dogaro tare da ingantaccen inganci, ba za ku yi nadama kan kowane sayayya tare da mu ba.

 


Marubuci: Smartweigh-Multihead Weigh

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weigh Manufacturers

Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici

Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weigh Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Tray Denester

Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Nauyin Haɗawa

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack

Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi

Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS

Bayanai na asali
  • Shekara ta kafa
    --
  • Nau'in kasuwanci
    --
  • Kasar / yanki
    --
  • Babban masana'antu
    --
  • MAFARKI MAI GIRMA
    --
  • Kulawa da Jagora
    --
  • Duka ma'aikata
    --
  • Shekara-iri fitarwa
    --
  • Kasuwancin Fiew
    --
  • Hakikanin abokan ciniki
    --
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa