Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Abokin cinikin Girkawa ne ke samar da kayan ciye-ciye da aka shirya, musamman kukis, dankalin turawa, sandunan jatan lande, cakulan, da sauran abinci masu kauri. A da ya yi amfani da hanyar marufi da hannu mai ɗaukar aiki da rashin inganci. Yanzu, domin cimma cikakken aunawa da marufi ta atomatik, yana amfani da injin marufi mai tsayi biyu mai nauyin kai da yawa wanda Smart Weight ya ba da shawarar.

Injin marufi na cika hatimin jaka mai tsayi biyu yana aiki yadda ya kamata, yana ɗaukar ƙaramin ɗaki, ya dace da ƙananan bita, kuma ya fi araha fiye da injin marufi don jakar da aka riga aka yi .

Injin shirya kaya na VFFS duplex ta hanyoyi biyu zai iya naɗe kayayyaki biyu a lokaci guda don biyan buƙatun abokan ciniki masu sassauci, kuma yana iya samar da jakunkuna 120 a minti ɗaya (minti 120 x 60 x 8 = jakunkuna 57600 a rana), wanda hakan ke sauƙaƙa ƙara yawan fitarwa.
Suna | Injin tagwaye mai nauyin kawuna 24 |
Ƙarfin aiki | Jakunkuna 120/minti bisa ga girman jakar Hakanan ingancin fim ɗin da tsawon jaka yana shafar shi |
Daidaito | ≤±1.5% |
Girman jaka | (L)50-330mm (W)50-200mm |
Faɗin fim ɗin | 120 - 420mm |
Nau'in jaka | Jakar matashin kai (zaɓi ne: jakar gusseted, jakar tsiri, jakunkuna tare da ramin euro) |
Nau'in bel ɗin ja | Fim ɗin jan bel mai bel biyu |
Jerin cikawa | ≤ 2.4L |
Kauri a fim | Mafi kyawun diamita shine 0.04-0.09mm, mafi kyawun diamita shine 0.07-0.08mm. |
Kayan fim | kayan haɗin zafi., kamar BOPP/CPP, PET/AL/PE da sauransu. |
Girman | L4.85m * W4.2m * H4.4m (don tsarin ɗaya kawai) |

1. Injin marufi mai amfani da yawa, mai inganci sosai wanda zai iya sarrafa dukkan cikawa, rufewa, yankewa, dumamawa, yin jaka, da kuma aikin coding.
2. Allon taɓawa mai sauƙin amfani yana ba ku damar zaɓar tsawon jakar da saurin ɗaukar kaya.
3. Mai sarrafa zafin jiki mai zaman kansa tare da fasalin daidaita zafi wanda zai iya ɗaukar kayan tattarawa daban-daban.
4. Tsarin dakatarwa ta atomatik don adana fim ɗin da aka naɗe da kuma tabbatar da amincin aiki.
5. Daidaiton aunawa na 0.1-1.5 g.
suna | aiki |
Na'urar jigilar kaya ta nau'in Z | granules masu ɗagawa a tsaye |
Mai Ciyar da Girgiza | ciyar da kayan abinci masu yawa |
Nauyin kai da yawa | daidaito da abin dogaro na aunawa |
Dandalin | tallafawa mai auna nauyi |
Injin shiryawa a tsaye | cikawa, rufewa da kuma shiryawa |
Mai jigilar fitarwa | isar da kayayyakin da aka gama |

Zaɓi ne mai kyau ga abincin da aka sanya a cikin jakunkunan matashin kai, sachets ko jakunkuna masu alaƙa.


Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425


