loading

Láti ọdún 2012 - Smart Weight ti pinnu láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ wọn pọ̀ sí i pẹ̀lú owó tí ó dínkù. Kàn sí wa nísinsìnyí!

Ṣe àwọn nǹkan mẹ́ta wọ̀nyí lójoojúmọ́ láti mú kí ẹ̀rọ VFFS rẹ pẹ́ sí i

Àwọn Ìròyìn Ọjà

Ṣe àwọn nǹkan mẹ́ta wọ̀nyí lójoojúmọ́ láti mú kí ẹ̀rọ VFFS rẹ pẹ́ sí i 1


Lẹ́yìn tí a bá ti fi ẹ̀rọ ìdìpọ̀ VFFS sílẹ̀, iṣẹ́ ìtọ́jú ìdènà rẹ yẹ kí ó bẹ̀rẹ̀ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ láti rí i dájú pé ẹ̀rọ rẹ pẹ́ tó àti pé ó ṣiṣẹ́ dáadáa. Ọ̀kan lára ​​​​àwọn ohun pàtàkì tí o lè ṣe láti tọ́jú ẹ̀rọ ìdìpọ̀ rẹ ni láti rí i dájú pé ó wà ní mímọ́. Gẹ́gẹ́ bí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ, ẹ̀rọ mímọ́ kan máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa jù, ó sì máa ń mú ọjà tó dára jù jáde.


Àwọn ọ̀nà ìwẹ̀nùmọ́, àwọn ọṣẹ ìfọṣọ tí a lò, àti ìgbà tí a ń gbà ń wẹ̀nù gbọ́dọ̀ jẹ́ èyí tí ẹni tó ni VFFS PACKAGING MACHINE yóò sọ, ó sì sinmi lórí irú ọjà tí wọ́n ń lò. Ní àwọn ìgbà tí ọjà tí wọ́n ń dì bá ń bàjẹ́ kíákíá, a gbọ́dọ̀ lo àwọn ọ̀nà ìpalára tó gbéṣẹ́. Fún àwọn àbá ìtọ́jú pàtó fún ẹ̀rọ, wo ìwé ìtọ́ni onílé rẹ.

Kí o tó fọ, pa iná náà kí o sì yọ agbára náà kúrò. Kí o tó bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ ìtọ́jú èyíkéyìí, àwọn orísun agbára tí ó wà nínú ẹ̀rọ náà gbọ́dọ̀ wà ní ìyàsọ́tọ̀ kí o sì ti ẹ̀rọ náà mọ́.


Ẹ n lẹ o, SAMRTWEIGHPACK!

Ṣe àwọn nǹkan mẹ́ta wọ̀nyí lójoojúmọ́ láti mú kí ẹ̀rọ VFFS rẹ pẹ́ sí i


1. Ṣàyẹ̀wò mímọ́ tónítóní àwọn ọ̀pá ìdìmú .

Ṣe àyẹ̀wò àwọn àgbọ̀n ìdènà láti mọ̀ bóyá wọ́n dọ̀tí. Tí ó bá rí bẹ́ẹ̀, yọ ọ̀bẹ náà kúrò ní àkọ́kọ́, lẹ́yìn náà, fi aṣọ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti omi nu ojú iwájú àgbọ̀n ìdènà náà. Ó dára jù láti lo àwọn ibọ̀wọ́ tí kò lè gbóná nígbà tí o bá ń yọ ọ̀bẹ náà kúrò tí o sì ń fọ àgbọ̀n náà.

++
Ṣe àwọn nǹkan mẹ́ta wọ̀nyí lójoojúmọ́ láti mú kí ẹ̀rọ VFFS rẹ pẹ́ sí i 2

2. Ṣàyẹ̀wò ìmọ́tótó àwọn ọ̀bẹ àti àwọn ohun èlò ìgé.

Ṣe àyẹ̀wò àwọn ọ̀bẹ àti àwọn ìbọn láti mọ̀ bóyá wọ́n dọ̀tí. Tí ọ̀bẹ náà kò bá gé dáadáa, ó tó àkókò láti fọ ọbẹ náà tàbí láti yí i padà.

++
Ṣe àwọn nǹkan mẹ́ta wọ̀nyí lójoojúmọ́ láti mú kí ẹ̀rọ VFFS rẹ pẹ́ sí i 3

3. Ṣàyẹ̀wò mímọ́ tónítóní ààyè inú ẹ̀rọ ìfipamọ́ àti ohun èlò tí a fi kún inú rẹ̀.

Lo ihò afẹ́fẹ́ pẹ̀lú ìfúnpá kékeré láti fẹ́ gbogbo ọjà tí ó ti kó jọ sí orí ẹ̀rọ nígbà tí a ń ṣe é. Dáàbò bo ojú rẹ nípa lílo àwọn gíláàsì ààbò méjì. Gbogbo àwọn ààbò irin alagbara ni a lè fi omi gbígbóná tí a fi ọṣẹ pò mọ́, lẹ́yìn náà a lè fi epo míràn nu gbogbo àwọn ìtọ́sọ́nà àti àwọn ìfàsẹ́yìn náà. Nu gbogbo àwọn ọ̀pá ìtọ́sọ́nà, àwọn ọ̀pá ìsopọ̀, àwọn ìfàsẹ́yìn, àwọn ọ̀pá afẹ́fẹ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

++
Ṣe àwọn nǹkan mẹ́ta wọ̀nyí lójoojúmọ́ láti mú kí ẹ̀rọ VFFS rẹ pẹ́ sí i 4

ti ṣalaye
Elo ni laini iṣakojọpọ iwuwo laifọwọyi le fi pamọ fun ọ?
Kí ló dé tí àwọn àpò ìdúróṣinṣin fi ń gbajúmọ̀ ní ọjà oúnjẹ?
Itele
Nípa Ìwọ̀n Ọlọ́gbọ́n
Àpò Ọlọ́gbọ́n Ju Ti A Ti Rè Lọ

Smart Weigh jẹ́ olórí kárí ayé nínú àwọn ètò ìwọ̀n tó péye àti àwọn ètò ìdìpọ̀ tó ṣọ̀kan, tí àwọn oníbàárà tó ju ẹgbẹ̀rún kan lọ àti àwọn ìlà ìdìpọ̀ tó ju ẹgbẹ̀rún méjì lọ ní àgbáyé fọkàn tán. Pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ àdúgbò ní Indonesia, Europe, USA àti UAE , a ń fi àwọn ọ̀nà ìdìpọ̀ ìdìpọ̀ tó wọ́pọ̀ ránṣẹ́ láti fífúnni ní oúnjẹ títí dé pípa àwọn ohun èlò ìdìpọ̀.

Fi Ìránṣẹ́ Rẹ Ránṣẹ́
A ṣeduro fun ọ
Ko si data
Kan si wa
Pe wa
Àṣẹ-àdáwò © 2025 | Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. Máàpù ojú-ọ̀nà
Pe wa
whatsapp
Kan si Iṣẹ Onibara Kan
Pe wa
whatsapp
fagilee
Customer service
detect