Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Ƙarin samfuran ruwa masu dacewa da marufi a tsaye, kamar kirim, jam, abubuwan sha da sauran ruwa, granules marasa daidaituwa suma sun dace da injin cika hatimin tsari , kamar hatsi, kukis, dankalin turawa, goro, fulawa, sitaci, da sauransu.

Ana amfani da injin marufi na VFFS sosai a masana'antu da yawa kamar abinci, sinadarai, noma, magunguna, da sauransu. Yana iya ɗaukar kayan ciye-ciye, ƙusa, iri, ƙwayoyi da sauran kayayyaki.

Abokan ciniki za su iya zaɓar jakunkunan matashin kai, jakunkunan haɗi, jakunkunan quad, jakunkunan gusset, da sauransu cikin sauƙi don ɗaukar kayansu. Jakunkunan matashin kai da jakunkunan haɗi sun fi araha kuma sun dace da kayayyakin FMCG kamar chips da crackers, yayin da jakunkunan quad da jakunkunan gusset sun fi kyau a cikin kamanni kuma suna iya jawo hankalin abokan ciniki.
Idan aka kwatanta da injunan marufi masu juyawa, Injinan marufi na tsaye sun fi inganci, rahusa kuma suna da ƙaramin sawun ƙafa, suna samar da fakiti har zuwa 100 a minti ɗaya (minti 100 x 60 x awanni 8 = kwalaben 48,000 a rana), wanda hakan ya sa suka zama kyakkyawan zaɓi ga ƙananan masana'antun samar da kayayyaki masu yawa.


Nau'i | SW-P320 | SW-P420 | SW-P520 | SW-P620 | SW-P720 |
Tsawon jaka | 80-200 mm (L) | 50-300 mm (L) | 50-350 mm (L) | 50-400 mm (L) | 50-450 mm (L) |
Faɗin jaka | 50-150 mm(W) | 80-200 mm(W) | 80-250 mm(W) | 80-300 mm(W) | 80-350 mm(W) |
Matsakaicin faɗin fim ɗin birgima | 320 mm | 420 mm | 520 mm | 620 mm | 720 mm |
Gudun shiryawa | Jakunkuna 5-50/minti | Jakunkuna 5-100/minti | Jakunkuna 5-100/minti | Jakunkuna 5-50/minti | Jakunkuna 5-30/minti |
Kauri a fim | 0.04-0.09mm | 0.04-0.09mm | 0.04-0.09mm | 0.04-0.09mm | 0.04-0.09mm |
Amfani da iska | 0.8 mpa | 0.8 mpa | 0.8 mpa | 0.8 mpa | 0.8 mpa |
Amfani da iskar gas | 0.25 m 3 / min | 0.3 m 3 / min | 0.4 m3/min | 0.4 m3/min | 0.4 m 3 / min |
Ƙarfin wutar lantarki | 220V/50Hz 2KW | 220V/50Hz 2.2KW | 220V/50Hz 2.5KW | 220V/50Hz 2.2KW | 220V/50Hz 4.5KW |
Girman Inji | L1110*W800*H1130mm | L1490*W1020*H1324 mm | L1500*W1140*H1540mm | L1250mm*W1600mm*H1700mm | L1700*W1200*H1970mm |
Cikakken nauyi | 350 Kg | 600 Kg | 600 Kg | 800 Kg | 800 Kg |
An sanye shi da allon taɓawa mai launuka daban-daban da ake da su kuma mai sauƙin aiki, yana iya daidaita karkacewar jakunkuna don tabbatar da cewa babu daidaito.
Injin tsaye zai iya kammala cikawa, rubuta lambobi, yankewa, yin jaka da kuma fitar da kaya ta atomatik.
Aiki mai dorewa, ƙarancin hayaniya, akwatin da'ira mai zaman kansa wanda ke sarrafa iska da wutar lantarki.
Tsarin fitar da fim ɗin waje yana sa sanyawa da maye gurbin fim ɗin da aka yi birgima ya fi dacewa.
Tsarin jan bel ɗin mota mai amfani da servo don rage juriyar ja, kyakkyawan tasirin rufewa da bel mai ɗorewa.
Ƙofar tsaro na iya ware ƙura kuma ta sa injin ya yi laushi yayin aiki.
Injin marufi na Smart Weigh suna da matuƙar jituwa kuma ana iya haɗa su da na'urorin jigilar kaya, masu auna kai da yawa., masu auna layi , da masu auna layi don jigilar kaya, aunawa da marufi ta atomatik.
Injin tattarawa a tsaye tare da na'urar aunawa mai kai da yawa don granule .
Injin tattarawa a tsaye mai nauyin layi don foda .
Injin tattarawa a tsaye tare da famfunan ruwa don ruwa .
Injin shiryawa a tsaye tare da filler na auger da kuma abin ciyar da sukurori don foda .
Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425