Ee. Dangane da ainihin bukatun abokan ciniki, Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd na iya samar da EXW don ma'aunin nauyi mai yawa. Yarjejeniya ce tsakanin mai siye da mai siyarwa cewa mai siyarwa ba shi da alhakin farashi da alhaki na samfur bayan an ƙera shi kuma ya bar wurin ajiyar mai siyarwa. A ƙarƙashin sharuɗɗan Ex Works, kuna buƙatar ɗaukar duk haɗarin da ke tattare da jigilar kaya. Wannan yana nufin cewa duk wani ƙarin kuɗin da aka samu lokacin share kwastam, misali, zai faɗo gare ku. Yana da mahimmanci a bayyana da gaske kan takaddun fitarwa da za ku iya samu daga gare mu kuma ku tabbatar kun saba da dokokin kwastam na gida, don guje wa batutuwa.

Kunshin Smartweigh na Guangdong yana da layukan samarwa da yawa don ƙera babban fakitin Guangdong Smartweigh. jerin injin jakunkuna na atomatik wanda Smartweigh Pack ya ƙera ya haɗa da nau'ikan iri da yawa. Kuma samfuran da aka nuna a ƙasa suna cikin irin wannan. Injin jakar jaka ta atomatik ya yi fice saboda fayyace fasalinsa kamar na'urar tattara kayan cakulan. Injunan tattara kaya na Smart Weigh suna da inganci sosai. Mutane na iya amfani da shi a cikin yanayin zafi da zafi ba tare da damuwa ba. Alal misali, yawancin abokan ciniki da suka saya sun yi amfani da shi a cikin rairayin bakin teku. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban.

Game da gamsuwar abokin ciniki a farkon wuri yana da matukar muhimmanci ga ci gaban kamfaninmu. Yi tambaya yanzu!