Akwai 'yan matakai a cikin kera Ma'aunin Haɗin Linear. Kowane mataki yana da ma'ana mai ban mamaki kuma ana ɗauka da gaske. Raw kayan suna da mahimmanci a cikin samarwa. Yakamata a gwada su kafin a sarrafa su. A lokacin masana'anta, ya kamata a sarrafa layin don tabbatar da cewa abin da aka fitar ya tabbata kuma ingancin yana da kyau. Ana ɗaukar kulawar inganci. Gabaɗaya, masana'anta yakamata su ware kowane matakin masana'anta ta hanyar kafa bita waɗanda suka bambanta.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd ya zama kasuwancin kashin baya bayan shekaru na ci gaba a cikin masana'antar Layin Marufi na Foda. Tsarin marufi mai sarrafa kansa yana ɗaya daga cikin manyan samfuran Marufi na Smart Weigh. ƙwararrun ƙwararru ne suka haɓaka injin marufi na Smart Weigh vffs ta hanyar amfani da babban kayan aiki da fasahar zamani kamar yadda ya dace da ƙa'idodin kasuwa. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar. Saboda injin awo, Smart Weigh Packaging kamfani ne wanda ya shahara da shi. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka.

Packaging Smart Weigh zai ɗauki matakan gaggawa don taimakawa abokan ciniki don matsalolin da suka faru da ma'aunin haɗin mu. Sami tayin!