Lokacin garanti na Multihead Weigh yana gudana daga ranar oda don samun takamaiman lokacin. Idan rashin aiki ya faru a lokacin garanti, za mu gyara ko musanya shi kyauta. Don gyara garanti, tuntuɓi sashen sabis na abokin ciniki don takamaiman matakan. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don magance matsalar ku.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd yana ba abokan ciniki tare da ƙwararrun cikakken bayani na samfur daga ƙira, samarwa, sarrafa inganci zuwa isar da na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa. Dangane da kayan, samfuran Smart Weigh Packaging sun kasu kashi da yawa, kuma injin tattara kaya yana ɗaya daga cikinsu. Ana amfani da albarkatun ƙasa masu inganci a cikin kayan aikin dubawa na Smart Weigh don tabbatar da amincin wannan samfur. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh abin dogaro ne sosai kuma yana daidaita aiki. Wannan samfurin yana samun laushi mai girma. Mai laushin sinadari da ake amfani da shi yana haɗuwa da zaruruwa, yana sa samfurin ya zama santsi da laushi. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki.

Ta hanyar hanyar da ba ta dace da abokin ciniki ba, muna haɗin gwiwa tare da wasu shahararrun kamfanoni a cikin kasuwanni da yawa don sadar da mafita don ƙalubalen ƙalubalen su.