Idan kuna son tsawaita lokacin garanti na
Multihead Weigher, da fatan za a tuntuɓi Sashen Sabis na Abokin Ciniki don cikakkun bayanai. Tsawon lokacin garanti shine ɗaukar hoto wanda aka fara bayan lokacin garanti na yau da kullun ya ƙare. Yana da mahimmanci a lura cewa zaku iya zaɓar siyan wannan garanti kafin garantin masana'anta ya ƙare.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd kamfani ne mai mai da hankali kan abokin ciniki wanda ke mai da hankali kan kayan aikin dubawa. A tsawon shekaru, kamfaninmu yana ci gaba da haɓakawa da haɓaka iyakoki da haɓaka damar haɓakawa. Dangane da kayan, samfuran Smart Weigh Packaging sun kasu kashi da yawa, kuma Layin Packaging Powder yana ɗaya daga cikinsu. Smart Weigh multihead awo an ƙera shi ta yin amfani da fasahar samar da ci gaba. Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada. Wannan samfurin yana da ingantaccen halaye na jiki. Tsatsa ce, lalata, da juriya, kuma duk waɗannan fasalulluka suna da babban kayan ƙarfe. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai.

Mun saka hannun jari don dorewa cikin duk ayyukan kasuwanci. Fara daga siyan kayan, waɗanda kawai muke siyan waɗanda ke bin ƙa'idodin muhalli masu dacewa.