Duk da cewa na'ura mai sarrafa kayan masarufi na gargajiya yana da arha, amma yana buƙatar ma'aikata fiye da biyu su sarrafa ta, kuma gabaɗayan kuɗin ma yana da yawa sosai. Injin tattara kayan ciyar da jaka ya bambanta. Yana da cikakken sarrafa kansa kuma baya buƙatar ƙarin farashin aiki, yana sa samar da marufi mafi inganci. Idan aka ba da fa'idodi da yawa na injin buɗaɗɗen jaka, da sauri ya sami amincin kasuwancin. A yau, kamfanin na Zhongke Kezheng ya shahara da ka'idoji da yawa don siyan na'ura mai nau'in jaka. Ana iya ɗaukar siyan na'ura mai ɗaukar jaka a matsayin ilimi mai zurfi. Idan fahimtar zahiri ce kawai, kuskure ne babba. Muna bukatar mu ci gaba da tarawa da koyo. Wadanne ka'idojin siyayya na injinan tattara kayan jaka ya kamata a bi? Mu san shi tare. Na farko, dole ne ya dace da buƙatun aiwatar da marufi na samfur, samun dacewa mai kyau ga kayan da kwantena da aka zaɓa don samfurin, kuma tabbatar da ingancin marufi da ingantaccen samarwa. Fasaha ta ci gaba, aikin yana da kwanciyar hankali kuma abin dogara, yawan amfani da makamashi yana da ƙasa, kuma amfani da kulawa ya dace; Kula da haɓakar injiniyoyi, wanda zai iya daidaitawa da buƙatun buƙatun nau'ikan samfuran da yawa. Idan ana amfani da shi a cikin masana'antar abinci, yana buƙatar cika ka'idodin amincin abinci da tsafta, mai sauƙin tsaftacewa, kuma baya ƙazantar da abinci; Na uku, akwai ingantaccen ingantaccen iko akan yanayin da ake buƙata don marufin samfur, kamar zazzabi, matsa lamba, lokaci, aunawa, da sauri. , Don tabbatar da tasirin marufi; Na hudu, idan samfurin guda ɗaya ne na dogon lokaci, ana ba da shawarar yin amfani da injuna na musamman, idan kuna buƙatar ɗaukar nau'ikan nau'ikan nau'ikan samfura da ƙayyadaddun samfuran a lokaci guda, ana ba da shawarar yin amfani da kayan aiki da yawa. na'ura mai ɗaukar jakar ciyarwa ta atomatik. Na'urar na iya kammala ayyukan marufi da yawa, inganta haɓaka aiki, adana aiki da rage sararin bene.