Ana ɗaukar iko mai inganci akan
Multihead Weigher ta amfani da na'urorin sarrafa ingantattun na'urori da ƙwararrun QCs. An kafa ƙwararrun ƙungiyar QC. Za su gwada samfurori da samfurori da aka gama a hanya mai mahimmanci. Wataƙila takaddun ingancin gida da na ƙasashen waje na iya gamsar da ku.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd ya yi fice don iyawar sa don kera ma'aunin awo na multihead. Mun tara ƙwararrun ƙwarewa wajen samarwa. Dangane da kayan, samfuran Smart Weigh Packaging sun kasu kashi da yawa, kuma ma'aunin multihead yana ɗaya daga cikinsu. Layin Cika Abinci na Smart Weigh da aka bayar an tsara shi daidai da ƙa'idodin masana'antu da ƙa'idodi. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki. Wannan samfurin ya riga ya mallaki kason kasuwa na dangi don babban tasirinsa na tattalin arziki. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka.

Ingantawa da rage sharar gida sune ayyukan da aka mayar da hankali kan ci gaba mai dorewa. Za mu yi amfani da sabuwar fasaha don inganta duk abubuwan da ake samarwa don rage yawan amfani da makamashi yayin da muke ci gaba da inganci.