Kulawa na yau da kullun na bel mai ɗaukar nauyi

2021/05/24

Kula da bel mai ɗaukar nauyi na na'urar aunawa zai shafi daidaiton gano shi, don haka yana da matukar muhimmanci a kiyaye bel ɗin na'urar aunawa yau da kullun. A yau, editan Jiawei Packaging zai zo don raba muku hanyar Kulawa.

1. Bayan yin amfani da ma'aunin nauyi a kowace rana, za'a iya dakatar da na'ura kawai bayan an kwashe kayan da ke kan bel mai ɗaukar nauyi.

2. Duba akai-akai ko bel mai ɗaukar na'urar auna yana shimfiɗa, kuma idan haka ne, yi gyare-gyare akan lokaci.

3. Editan Jiawei Packaging ya ba da shawarar cewa kowane rabin wata ko wata yana duba daidaiton bel ɗin sikelin tuƙi na lantarki da kuma sarƙar, sannan kuma a yi aiki mai kyau na bincika sarkar na'urar gano nauyi. Lubrication aiki don rage gogayya lalacewa.

4. Lokacin amfani da injin awo, rage adadin don guje wa jigilar kayan tare da ɗanɗano mai girma, kuma guje wa manne kayan akan bel ɗin abin da zai sa bel ɗin na'urar ya lalace ko nutsewa.

5. Lokacin amfani da bel mai ɗaukar injin awo, tsaftace tarkacen da ke kewaye, kuma tabbatar da cewa bel ɗin yana da tsabta, don kada ya shafi daidaiton awo.

6. Bincika bel mai ɗaukar na'urar auna kowace rana, kuma a magance shi a lokacin da aka sami kuskure don tabbatar da cewa na'urar za ta iya aiki yadda ya kamata.

Har yanzu akwai ɗimbin kulawa don ɗaukar bel ɗin na'urar auna. Idan kana son ƙarin sani game da shi, za ka iya kai tsaye bi gidan yanar gizon Jiawei Packaging Machinery Co., Ltd. don tambayoyi.

Rubutun da ya gabata: Akwai nau'ikan injinan tattara kaya, kun yi su? Gaba: Yadda za a yi aiki mai kyau a cikin kula da ma'aunin nauyi?
SAUKAR DA MU
Kawai gaya mana bukatunku, zamu iya yin fiye da yadda zaku iya tunanin.
Aika bincikenku
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa