Rarraba cikakkun bayanai na tsarin ma'aunin ma'aunin kai da yawa

2022/09/30

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter

Ma'aunin ma'aunin multihead babban sauri ne, madaidaicin na'ura mai aunawa kan layi da kayan aiki, ingantaccen tsarin nazarin siginar ma'auni mai ƙarfi, da software iri-iri na wayar hannu, na'urorin lantarki, da zaɓuɓɓukan kayan aikin injiniya suna ba da damar wannan jerin samfuran zuwa la'akari da fannoni daban-daban. Dokokin shiga yanar gizo. Modularity yana sa ainihin aiki da kulawar yau da kullun na wannan jerin samfuran mafi sauƙi kuma mafi sauƙi. Sassan kayayyaki suna da sauƙin rarrabawa da tsaftacewa da ruwan famfo. An zaɓi kayan aikin lantarki da aka shigo da su, waɗanda ke da ƙayyadaddun ƙayyadaddun danshi kuma suna da sauƙin aiki.

Yana iya adana manyan sigogi na nau'ikan albarkatun ƙasa 100 tare da ƙayyadaddun ma'aunin nauyi daban-daban, wanda ya dace da aiki da aikace-aikace. Maɓalli na ma'aunin ma'aunin multihead: aikin tebur: ƙididdigar rahoton da aka haɗa, tebur na iya samar da tsarin fayil na EXCEL, na iya haifar da tebur iri-iri na tantance bayanai ta atomatik, U faifai na iya adana kididdigar bayanai sama da shekara ɗaya, kuma ya fahimci yanayin samarwa da masana'anta kowane lokaci, ko'ina; Aiki: Ƙaddamarwar sadarwa ta riga-kafi, mai sauƙin sarrafa bayanan bayanai, zai iya sadarwa tare da PC da sauran samfurori masu hankali don haɗawa zuwa cibiyar sadarwa; cikakken tsarin kulawa na tsakiya: zai iya kammala tsarin kulawa na tsakiya na ma'aunin ma'aunin nauyi da yawa akan allon taɓawa na kwamfuta / masana'antu ɗaya; manyan sigogi Ayyukan Gyara: Nuna ainihin aikin gyara ma'aunin ma'aikata na asali. Ka'idar ma'aunin nauyi mai yawa: Lokacin da aka canja wurin albarkatun ƙasa zuwa tsakiyar dandamali na aunawa, ana amfani da matsa lamba na aiki zuwa na'urar firikwensin nauyi, firikwensin ya ɓaci, kuma halayen halayen halayen suna canzawa. Bugu da kari, aikace-aikacen yana ƙarfafa ƙarfin ƙarfin aiki don canzawa kuma yana fitar da siginar bugun jini da aka canza.

Ana haɓaka siginar bayanai ta hanyar amplifier mai aiki da fitarwa zuwa na'urar canzawa ta analog-zuwa-dijital na musamman, wanda aka canza zuwa siginar analog mai sauƙin warwarewa da fitarwa zuwa microcontroller na musamman don ƙididdigewa da magudi. Dangane da koyarwar madannai na kwamfuta da ingantaccen algorithm, ana fitar da irin waɗannan sakamakon zuwa allon nuni, kuma ana nuna bayanan bayanan nauyi na bayanan bayanan. Lokacin auna abubuwa a cikin motsa jiki na motsa jiki, ƙayyadaddun kayan auna wanda ya ƙunshi na'urori masu auna nauyi da sauran sassa ba tsarin sarrafa atomatik ba ne tare da rufaffiyar madauki, amma software na tsarin tattara bayanai na musamman.

Wato, ana aiwatar da maganin ne bisa ga halaye da ƙimar siginar bayanan da aka samu ta hanyar kayan auna mai ƙarfi, kuma an raba madaidaicin ɓangaren yanzu wanda ke da alaƙa da inganci daga gare ta. Sabili da haka, hanyar auna ma'auni mai ƙarfi a wannan matakin ana iya cewa ta mamaye binciken sigina. wata hanya. Dalilin karkacewar da ma'aunin ma'aunin daidaitaccen maye gurbin takamaiman ƙima ya ta'allaka ne a cikin tasirin ma'auni mai ƙarfi da kuma ƙarfin halayen software ɗin tsarin awo kanta (watau aikin canja wurin kayan awo).

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Manufacturers

Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici

Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Tray Denester

Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Haɗin Ma'aunin nauyi

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack

Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi

Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS

SAUKAR DA MU
Kawai gaya mana bukatunku, zamu iya yin fiye da yadda zaku iya tunanin.
Aika bincikenku
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa