Mu
Multihead Weigher ya zo tare da aikace-aikace daban-daban, yana ba da nau'ikan masana'antu. An tsara shi kuma an samar da shi bisa ga buƙatun ainihin aikace-aikacen don tabbatar da abin dogara da aiki mai dorewa. Ana yaba shi sosai don dorewa da aiki da masu amfani. Masana'antu daban-daban & aikace-aikace na iya buƙatar daban a ƙirar samfuri, ƙayyadaddun bayanai, ko wasu. Idan kuna buƙatar wannan samfurin, gaya mana amfanin da kuka yi niyya, za mu iya ƙira da samar da shi don dacewa da aikinku mafi kyau. Yana da mahimmanci don samun samfurin da ya dace idan kuna son yin nasarar aikin ku.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd yana aiki kamar haɓaka sashen abokan cinikinmu. Muna ba da gudummawa ga kasuwancin su ta hanyar samar da dandamali na aikin aluminum. Dangane da kayan, samfuran Smart Weigh Packaging sun kasu kashi-kashi da yawa, kuma injin marufi na ɗaya daga cikinsu. Yana da fa'idar saurin launi don wankewa. Kafin samarwa, za a fara wanke zarurukan a ƙarƙashin ruwa mai tsabta don duba saurin sa kuma a sake wanke su ƙarƙashin takamaiman ruwan sinadari a wani yanayin zafi. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su. Packaging Smart Weigh yana da ƙwararrun ƙira da ƙungiyoyin samarwa. Bayan haka, muna ci gaba da koyon fasahar ci gaba na ƙasashen waje. Duk waɗannan suna ba da yanayi masu kyau don samar da ingantattun tsarin marufi na atomatik da kyau.

Burinmu na ƙarshe shine don cimma samar da ƙima wanda ke rage sharar gida a cikin jirgi. Muna ƙoƙari don daidaita tsarin tafiyar matakai da haɓaka haɓakawa, da nufin sarrafa kayan aikin samarwa zuwa ƙananan adadin.