Farashin samarwa ya ƙunshi farashin kayan kai tsaye, farashin aiki da farashin kayan aiki. Yawanci, farashin kayan yana ɗaukar kusan kashi talatin zuwa arba'in bisa ɗari na jimlar farashin samarwa. Adadin na iya bambanta dangane da takamaiman samfuran, yayin da don samar da babban ma'aunin awo na multihead, ba mu taɓa yanke saka hannun jari akan kayan ba saboda parsimony na kamfani. Bayan haka, za mu ƙara saka hannun jari a cikin gabatarwar fasaha da ƙirƙira samfur don haɓaka haɓakar masana'anta da rage farashin masana'anta gabaɗaya.

Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd fitaccen kamfani ne wanda ya ƙware wajen ba da tsarin marufi na atomatik. jerin awo wanda Smartweigh Pack ya ƙera ya haɗa da nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri. Kuma samfuran da aka nuna a ƙasa suna cikin irin wannan. Samar da na'ura mai sarrafa cakulan Smartweigh Pack ya dace da mafi girman matsayi a cikin masana'antar roba da filastik. Ƙungiyoyin ingantattun ƙwararrunmu suna aiwatar da waɗannan ƙa'idodi sosai da kulawa. Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci. Injin jaka na atomatik wanda aka yi amfani da shi sosai a filin injin ɗin cakulan yana da halaye na injin ɗin cakulan. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban.

Kunshin Smartweigh na Guangdong yana mai da hankali kan ƙirƙirar alama mai daraja ta duniya tare da ƙima ta musamman. Tuntube mu!