daidaitacce hangen nesa kamara hade free zance don shirya abinci

daidaitacce hangen nesa kamara hade free zance don shirya abinci

iri
kaifin basira
ƙasar asali
china
abu
sus304, sus316, carbon karfe
takardar shaida
ce
loading tashar jiragen ruwa
tashar jiragen ruwa zhongshan, china
samarwa
25 sets/month
moq
1 saiti
biya
tt, l/c
Sanar da INGANCIN NAN
Aika bincikenku
Amfanin Kamfanin
1. An yi kyamarar hangen nesa ta Smart Weigh da kayan aminci don tabbatar da amfani mai aminci.
2. Yana da juriya. Nauyin sa, saƙa hadaddun sa, abun da ke ciki, da jiyya (idan akwai) suna nuna wannan kyakkyawan matakin juriya na wrinkle.
3. Wannan samfurin yana da mahimmanci a yawancin masana'antu. Yana taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka yawan aiki da rage tsadar aikin ɗan adam.
4. Masu aiki sun fi mai da hankali kan aikinsu lokacin amfani da wannan samfurin saboda ba sa iya lalacewa da yagewa.

Samfura

Saukewa: SW-CD220

Saukewa: SW-CD320

Tsarin Gudanarwa

Modular Drive& 7" HMI

Ma'aunin nauyi

10-1000 grams

10-2000 grams

Gudu

25m/min

25m/min

Daidaito

+ 1.0 g

+ 1.5 g

Girman samfur mm

10<L<220; 10<W<200

10<L<370; 10<W<300
Gane Girman
10<L<250; 10<W<200 mm
10<L<370; 10<W<300 mm
Hankali
Tsawon 0.8mm   Sus304≥φ1.5mm

Karamin Sikeli

0.1 gr

Ƙi tsarin

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

Tushen wutan lantarki

220V/50HZ ko 60HZ Single Phase

Girman fakiti (mm)

1320L*1180W*1320H 

1418L*1368W*1325H

Cikakken nauyi

200kg

250kg

※   Siffofin

bg


  • Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;

  • Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;

  • Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;

  • Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;

  • Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;

  • Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;

  • Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;

  • Duk bel ɗin abinci ne& sauƙi na kwance don tsaftacewa.




※  Samfura Takaddun shaida

bg






Siffofin Kamfanin
1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd, wanda ya himmatu ga haɗakar ƙirƙira, ƙungiyar masana'anta ce daban-daban waɗanda ke mai da hankali kan ƙirƙira, ƙira da tallan kyamarar duba hangen nesa.
2. An albarkace mu da ƙungiyar ma'aikata waɗanda suka ƙware kuma sun kware sosai. Suna da zurfin ilimi da ƙwarewa game da samfurori, wanda ke ba su damar daidaita kansu zuwa yanayi daban-daban ko bukatun abokan ciniki.
3. Mun yi imanin cewa za mu iya ba da gudummawa mai mahimmanci ga mai dorewa nan gaba. Mun himmatu ga mafi girman ƙa'idodin samarwa, alal misali, muna bin abubuwan da aka samo asali. Muna gudanar da ayyukan dorewa da himma ta hanyar saka hannun jari a sabbin ƙirar samfura, fasahohi masu tsabta, da ingantattun matakai, za mu adana kuɗi da albarkatu. Mun kafa shirin mu na ba da agaji don ƙarfafa ma'aikata su ba da gudummawa ga al'ummominsu. Ma'aikatanmu za su saka hannun jari ta hanyar sadaukar da lokaci, kuɗi da kuzari. Muna ci gaba da mai da hankali kan sarrafa sawun aikin mu. Muna koyo daga mafi kyawun ayyuka don ƙara karkatar da sharar mu da rage fitar da iskar gas ɗin mu (GHG).


Iyakar aikace-aikace
Multihead weighter yana samuwa a cikin aikace-aikace masu yawa, irin su abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, aikin gona, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Tun lokacin da aka kafa, Smart Weigh Packaging ya kasance yana mai da hankali kan R&D da samar da injin aunawa da marufi. Tare da babban ƙarfin samarwa, za mu iya ba abokan ciniki da keɓaɓɓen mafita bisa ga bukatun su.
Ƙarfin Kasuwanci
  • Packaging Smart Weigh yana bin manufar sabis wanda koyaushe muke sanya gamsuwar abokan ciniki a farko. Muna ƙoƙari don samar da shawarwari na sana'a da sabis na tallace-tallace.
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa