Amfanin Kamfanin 1. Ana iya daidaita dukkan nau'ikan na'urar tattarawa bisa ga bukatun abokan ciniki. 2. Kyakkyawan kwanciyar hankali shine ɗayan manyan wuraren siyar da shi. Ƙarfin injina, babban zafin jiki, ko wasu yanayi na waje ba sa tasiri cikin sauƙi. 3. Samfurin yana da ƙwaƙƙwaran kariyar kima. An inganta abubuwan zafin wutar lantarki don jure tasiri ko lalacewa ta hanyar wuce gona da iri. 4. Samfurin yana da yabo sosai a cikin ƙasa da kasuwannin duniya a cikin masana'antar.
Samfura
SW-LW3
Dump Single Max. (g)
20-1800 G
Daidaiton Auna (g)
0.2-2 g
Max. Gudun Auna
10-35wpm
Auna Girman Hopper
3000ml
Laifin Sarrafa
7" Kariyar tabawa
Bukatar Wutar Lantarki
220V/50/60HZ 8A/800W
Girman tattarawa (mm)
1000(L)*1000(W)1000(H)
Babban Nauyin Nauyi (kg)
200/180 kg
※ Siffofin
bg
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;
※ Aikace-aikace
bg
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
Foda
Foda
※ Samfura Takaddun shaida
bg
Siffofin Kamfanin 1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da mafi girman tushen samarwa da tsarin gudanarwa na ƙwararru. 2. Smart Weighing And Packing Machine yana ba da sabuwar fasaha don wuce buƙatun abokin ciniki da kasuwanci. 3. Cin nasarar injin ɗinku shine mafi girman ƙarfinmu don ci gaba. Tuntuɓi! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana bin ka'idar sabis na injin rufe jakar. Tuntuɓi!
nuni
Muna halartar nunin Chinaplas kowace shekara.
Takaddun shaida
Cikakken Bayani
Packaging ɗin Smart Weigh yana ba da kulawa sosai ga ingancin samfur kuma yana ƙoƙarin samun kamala a cikin kowane dalla-dalla na samfuran. Wannan yana ba mu damar ƙirƙirar samfura masu kyau. Ana kera masana'antun injin marufi bisa ga kayan aiki masu kyau da fasahar samar da ci gaba. Yana da tsayayye a cikin aiki, yana da kyau a cikin inganci, yana da tsayin daka, kuma yana da kyau a cikin aminci.
Aika bincikenku
Bayanan lamba
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd.
008613680207520
export@smartweighpack.com
Building B, Kunxin Industrial Park, No. 55, Dong Fu Road , Dongfeng Town, Zhongshan City, Guangdong Province, China